Announcement

Collapse
No announcement yet.

พลาดแล้ว ตู ลืมดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pongsak09 View Post
    ตอนนี้ล่ะได้เท่าไร
    ตอนนี้ขายของกินหมด ละครับ 555+ ( ขายให้ท่าน เจ้าหมูอู๊ด แล้วครับ 555+ )
    *ตอนนี้ No O/C ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน๊ต พอครับ (เกมส์นิดหน่อย)

Comment

@600/1600 กับ Sempron @2.8 ครับ

Comment

หลังการโทรถาม ไมโคแวร์ มาแล้วเค้าบอกว่าสามารถ SLI ได้ ไปเปิดในไดเวอร์ก็สามารถ ได้โดนไม่ต้องเสียบสาย SLI (SLI รุ่นใหม่คงไม่ต้องเสียบสาย SLI กันแล้วมั่งครับ)

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          หลังการโทรถาม ไมโคแวร์ มาแล้วเค้าบอกว่าสามารถ SLI ได้ ไปเปิดในไดเวอร์ก็สามารถ ได้โดนไม่ต้องเสียบสาย SLI (SLI รุ่นใหม่คงไม่ต้องเสียบสาย SLI กันแล้วมั่งครับ)
          มีแบบนี้ด้วยเหรอ - -a ขนาด 8800 ยังต้อง SLI อยู่เรยงะ

Comment

ลองดูครับ SLI ได้ครับ ผมลองแล้ว ต่อโดยไมใต้องต่อสะพานด้านบน ของผมเป็น A8N-SLi ก็ลง DRIVER แล้วก็เปิด SLI ปกติ

Comment

เจ๋งดีแฮะ

Comment

Working...
              X