Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมดตูด..เลยหาเคสโนเนม400บาทมาโม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หมดตูด..เลยหาเคสโนเนม400บาทมาโม

หมดเงินกับเครื่องเสียงรถไปเยอะ เลยไม่มีเวลาแต่งคอม หาเคสถูกๆมาแต่งแต่ยังไม่เสร็จ เคสใช้เวลาทำ1เดือนยังไม่เสร้จ รอชมต่อนะครับ

เพื่อนท่านใดมีเคสแต่งเองกับเคสถูกๆช่วยมาลงให้ดูหน่อยนะครับ เผื่อเป็นแนวทางแต่งคอม
    Last edited by sc; 10 Jul 2010, 11:23:26.

มีแวว...ครับชุดนี้ ของงามราคาประหยัด รอชมเน้อ

Comment

การ์ดจอเกือบชนฮาร์ดดิส สวยดีงับ

Comment

G-view VIVA จัดเป็นเคสถูกๆ ป่ะครับ ถ้ามีกล้อง(แล้วเมื่อใหร่หว่า) จะเอามาลงครับ

Comment

ยังไม่ใส่แผ่นอคลีลิคใช่ปะงับ นั่งสังเกตุตั้งนาน มันจะใสอะไรอย่างนั้น

Comment

สวยดีงับ

Comment

พัดลม12ซฒ ด้านหน้าโดนฮาร์ดิสยืนบังเต็มๆเลย สวยดีครับ

Comment

*-*

Comment

เจ๋ง

Comment

คุ้มเลย

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                      มีแวว...ครับชุดนี้ ของงามราคาประหยัด รอชมเน้อ
                      ครับ
                      Originally posted by panut3617 View Post
                      การ์ดจอเกือบชนฮาร์ดดิส สวยดีงับ
                      ที่ตั้งฮารืดิกแบบนี้ ก็เพื่อติดตั้งพัดลม12 ซม.ครับ
                      Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                      G-view VIVA จัดเป็นเคสถูกๆ ป่ะครับ ถ้ามีกล้อง(แล้วเมื่อใหร่หว่า) จะเอามาลงครับ
                      อยากเห็นมากเลยครับ
                      Originally posted by manchester2548 View Post
                      ยังไม่ใส่แผ่นอคลีลิคใช่ปะงับ นั่งสังเกตุตั้งนาน มันจะใสอะไรอย่างนั้น
                      ใช้ครับ ยังไม่มีเวลาไปซื้อเลย
                      Originally posted by majesticid View Post
                      สวยดีงับ
                      ขอบคุณครับ รอหน่อยนะครับอาจจะเละกว่านี้ก็ได้
                      Originally posted by aekshow View Post
                      พัดลม12ซฒ ด้านหน้าโดนฮาร์ดิสยืนบังเต็มๆเลย สวยดีครับ
                      ดีครับที่ติดตั้งได้ หุๆเล่นเอาเหนื่อย
                      Originally posted by slip_jo View Post
                      *-*

Originally posted by vorakit1 View Post
                      เจ๋ง

Originally posted by kgb99 View Post
                      คุ้มเลย
                      ครับ ของท่านใส่ลงเคสยังเนี่ย!!

เพื่อนท่านใด แต่งไว้เอามาให้ดูหน่อยครับ

Comment

สวย

Comment

โครงการยาว นอนรอครับ

Comment

สวยดี สงสารHDD ท่านจัง เกือบชน

Comment

Working...
                            X