Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเช็คราคาและ spec นี้ให้ทีครับว่าโอเคหรือป่าว ขาดการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเช็คราคาและ spec นี้ให้ทีครับว่าโอเคหรือป่าว ขาดการ์ดจอ

รบกวนเช็คราคาและ spec นี้ให้ทีครับว่าโอเคหรือป่าว CPU ผมโดน I5 6500 มือสองมาครับใน OCZ ราคา 5700 ขาดการ์ดจอคิดไว้ว่าเป็น galaxy gtx1060 exco ครับดูๆมือสองไว้ หรือพอมีตัวไหนแนะนำไหมครับ รวมๆแล้วตั้งงบไว้ 23000 ครับ ไม่รวมจอ ตอนนี้เหลือเงินซื้อการ์ดจอ 9500 ครับ
    advice
    lazada 8%
    Last edited by gypsy147; 2 Aug 2016, 19:08:41.

โอเคแล้วครับ

การืดจอเอา Galax 1060 EX OC

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
      โอเคแล้วครับ

การืดจอเอา Galax 1060 EX OC
      โอเคครับขอบคุณมากๆครับผม ใช้ทำงานตัดต่อ video และภาพ + เล่นเกมส์ พอได้ใช่ไหมครับผม

Comment

Originally posted by gypsy147 View Post
        โอเคครับขอบคุณมากๆครับผม ใช้ทำงานตัดต่อ video และภาพ + เล่นเกมส์ พอได้ใช่ไหมครับผม
        สบายๆ

Comment

Working...
        X