Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ตอนนี้ใช้ Zalman 9500 อยู่อะคับ อยากเปลี่ยน พี่ๆ แนะนำทีนะคับ เอาแบบเย็นกว่านะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ตอนนี้ใช้ Zalman 9500 อยู่อะคับ อยากเปลี่ยน พี่ๆ แนะนำทีนะคับ เอาแบบเย็นกว่านะ

อยากให้พี่แนะนำทีนะคับ ขอ แหวกแนวไม่คล้ายอันเก่านะคับอยากได้แบบใหม่บ้างอะคับ

เปลี่ยนแล้วขาย9500มั้ยครับpmมาบอกด้วย

Comment

พี่ให้เท่าไรหรอ

พี่ให้เท่าไรว่ามาเลยนะคับ

Comment

ถ้าจะเอาเย็นกว่าต้องเล่น Ninja ไม่ก็ Infinity แล้วละครับ แต่ก็ระวังเรื่องขนาดมันหน่อยแล้วกัน
        เพราะว่ามันใหญ่กว่า Zalman มากพอดูเลย

Comment

HR-01 สิครับเจ๋งสุดแล้วในตอนนี้

Comment

Originally posted by คนหลายใจ View Post
            อยากให้พี่แนะนำทีนะคับ ขอ แหวกแนวไม่คล้ายอันเก่านะคับอยากได้แบบใหม่บ้างอะคับ
            ถ้าเปลี่ยนใหม่ละ เอามาขายให้ผมนะครับกำลัง จะซื้อพอดีเลย ตัวนี้นะ

086-8020251

Comment

ถ้าไม่รีบก็น่าจะรอดู Andy Samurai ของ Scythe นะครับ ตัวเล็กกว่าพวก Ninja หรือ infinity เยอะเลย

ไม่สวยแต่เย็นได้ใจมากเลย

Comment

ผมปล่อย zalman 9500AM2 ครับ
                http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=25426

Comment

Working...
                X