Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความประทับใจคอมมาร์ท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความประทับใจคอมมาร์ท

เพิ่งกลับมาจากงานครับ วันสุดท้ายพอดี

เค้าจะมีจับฉลากในงานรอบ เช้า รอบ เย็น ใช่มั๊ยครับ ที่ว่าแจกโควตาของถูก

ทีนี้ ผมอยากได้เคส A plus ของบูท TK มากเลย [จาก 5400 เหลือ 2700 ไอ้ตัว diablo]

แต่ว่าต้องจับฉลากครับผม ถึงจะได้ราคานี้ ผมก็ไปต่อคิวจับ

ไอเคสอ่ะ ไม่ได้ แต่ผมดันได้แฟลชไดรฟ์ของชวาคอฟสกี้แทน [ไอ้ที่มันเป็นคริสตัลอ่ะครับ จากราคา 7300 ได้ซื้อในราคา 999<<<แฟรชไดรฟ์ 1 GB ที่แพงมากๆครับ ฮ่า ฮ่า]

ตอนแรกจะสละสิทธิ์ละครับ แต่ทีนี้้เห็นพี่ผู้หญิงเค้าอยากได้ ก็เลยให้โควต้าเค้าไป

ทีนี้ พอถึงเวลาจับฉลากเคสจริง

คนต่อแถวเต็มเลยครับ !!

ไอ้เราก็นึกแต่ว่า โห คนเยอะ คงไม่ได้แล้ว

แต่ทีนี้ มีแต่คนบอกว่า"มาต่อให้น้องคนนี้ครับ" แบบว่า เค้ามาต่อคิวยาวเหยียดจับฉลากให้ผมอ่ะ

หลายคนเลย

แล้วก็ หลายคนรู้สึกจะเป็นคนในบอร์ดนี้แหล่ะครับ

แบบว่า ประทับใจอ่ะครับ ต้องต่อคิวยาวๆ เพื่อจับฉลากเอาเคสให้ผม

ถึงแม้สุดท้ายผมจะไม่ได้ T_T แต่ก็ดีใจมากครับ

สังคมอบอุ่นดีครับ

PS: รู้มาทีหลังว่าคนที่ผมเอาแฟรชไดรฟ์ให้เป็นแฟนของคนในบอร์ดนี้อีกด้วยครับ -*-

PS2: กระทู้นี้ค่อนข้างไร้สาระครับ ประทับใจส่วนตัวเฉยๆ หวังว่าจะมีสังคมดีๆอย่างนี้ไปนานๆ

ไม่ไร้สาระครับ ... เรื่องราวแบบนี้ สาระที่สุดครับ ... ดันๆ

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
      ไม่ไร้สาระครับ ... เรื่องราวแบบนี้ สาระที่สุดครับ ... ดันๆ
      ยิ่งคิดยิ่งเสียดายอ่ะครับ

เคส full tower งามๆ ราคาถูกหยั่งขี้ TT_TT

รอคอมมมาร์ทคราวหน้าครับผม

PS:ผมว่านะ พนักงาน TK-com เล่นบอร์ดนี้เกือบทุกคนอ่ะ รู้ป่ะ 55

Comment

ดีครับความรู้สึกดีฯมีค่ามากกว่าสิ่งใดฯครับ.(มีคนดีสังคมในบอร์ดก้อดี)

Comment

ไม่ค่อยได้ทัวเท่าไรครับ ส่องได้ไม่กี่คนเอง ดันไปซื้อ printer fuji ซะก่อน เลยต้องรีบกลับไปลอง จำติดตาได้แค่น้องชุดแดง แรงริดของ cannon กับน้องน้อง hp คุ้น ๆ ทุกทีที่มางานเลย ไม่รู้ไปหามาจากไหน หน้าคล้ายกันยังกะแกะทุกปี

Comment

งานนี้มีลุ้นงับ งานหน้าเอาใหม่....

Comment

ไปๆๆไม่เห็นบูต TK เลย หรือว่าเราตาถั่ว มั่วเเต่พาพี่ไปซื้อ โน๊ตบุ๊ค ก็เลยรีบๆ
              มองไม่เห็น เห็นเเต่สาวๆ ก็ช่ำปอดเเล้ว
              ครั้งหน้าน่าจะให้ร้าน TK ทำบูตใหญ่ๆๆ ขายของเยอะ การด์จอเยะๆๆ ในงาน ก็คงจะดี
              ร้าน JEDI ด้วย

Comment

เรื่องดีดีมีแม่ไร้สาระหรอครับความรู้สึกเป็นสิ่งมีคุณค่าและหาค่าไม่ได้

Comment

สังคมดีๆที่ ocz เจอแต่คนมีน้ำใจ

Comment

Originally posted by tukum View Post
                    ไปๆๆไม่เห็นบูต TK เลย หรือว่าเราตาถั่ว มั่วเเต่พาพี่ไปซื้อ โน๊ตบุ๊ค ก็เลยรีบๆ
                    มองไม่เห็น เห็นเเต่สาวๆ ก็ช่ำปอดเเล้ว
                    ครั้งหน้าน่าจะให้ร้าน TK ทำบูตใหญ่ๆๆ ขายของเยอะ การด์จอเยะๆๆ ในงาน ก็คงจะดี
                    ร้าน JEDI ด้วย
                    บูต TK ก็ไม่ค่อยมีอาไรครับ เน้นเคสกับพวกระบายความร้อนมากกว่า การ์ดจอ CPU ไม่มี

ปีนี้ของมันไม่ค่อยเยอะครับ มีแต่โน๊ตบุคกับแฟรชไดรฟ์

PS: ดูพริตตี้ก็คุ้มละอ่ะ 5 5

Comment

วันแรกก็ไม่เห็น TK หรอก วันที่ 2 ถึงจะเจอ เหอๆ

แล้วก็ไปถอย PSU Silverstone มา ไม่รู้ของจะมาวันไหนน้ออออออ

Comment

ไม่ทราบว่าใครครับ อยากรุๆ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                          ผมก็อยากรู้ครับ คือ ส่วนใหญ่เค้าจาถามผมว่าเล่น ocz ด้วยหรอน้อง พี่ก็เล่น

อย่างเงี๊ย ผมก็ถามไอดีมาไม่กี่คนครับ

-*- แล้วคือ เค้าก็ช่วยๆกันหมดอ่ะครับ

PS:มีเกมแผ่นแท้เกมละ 1 บาทด้วยครับ

Comment

งงนิดๆครับ
                            (ขอแบบบ้านๆละกัน)
                            1-คือ ท่านได้ แฟลซไดร์ฟเทพ มา แต่ท่านให้คนในงานไป
                            2-มีคนไปต่อแถวจับสลาก เคส แทนท่าน (ถ้าใช่ ต่อข้อ 3)
                            3-แล้วไหงท่านถึงไม่ต่อแถวเอง (เพราะท่านไป จับฉลากแฟลซไดร์ฟอยู่)

ตามนี้ป่ะครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                              ถามหน่อยสิครับ AMD 3000+ ของท่านนี่ ลากยังไงไปได้ 2.6 หรอครับ -*-

ของผม 3500+ ลากไปตายที่ 2.55 เองอ่ะครับ

PS:ซิงค์เดิมครับ

Comment

Working...
                              X