Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครอยู่แถวบางบัวทองมั้ยครับ อยากจะรบกวนช่วยทดสอบ Ram ให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครอยู่แถวบางบัวทองมั้ยครับ อยากจะรบกวนช่วยทดสอบ Ram ให้หน่อย

มีใครอยู่แถวบางบัวทอง, ไทรน้อย, บางใหญ่, ราชพฤกษ์, สะพานพระราม 4+5, ปากเกร็ดมั้ยครับ

อยากจะรบกวนช่วยทดสอบ Ram ให้หน่อยครับ อยากมั่นใจว่ามันเอ๋อจริงๆ จะได้ส่งเคลมครับ

เป็น Ram DDRII 1000 CL4 ครับ
    Last edited by Toilet; 25 Feb 2008, 15:10:34.

มาหาผมสิ ม.เฉลิมพระเกียรติ บางศรีเมือง อิอิ

Comment

อยู่ สวนใหญ่ นนทบุรี อ่ะ

Comment

ถ้าบางแคไหวก็ช่วยได้ครับ ไง Pm มาครับ งิงิ

Comment

PM ตอบกลับไปได้รับหรือยังครับ

Comment

บางกรวยครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
              มาหาผมสิ ม.เฉลิมพระเกียรติ บางศรีเมือง อิอิ
              Originally posted by V-FrIeNd View Post
              อยู่ สวนใหญ่ นนทบุรี อ่ะ
              Originally posted by Satanic View Post
              ถ้าบางแคไหวก็ช่วยได้ครับ ไง Pm มาครับ งิงิ
              Originally posted by dahipteam View Post
              บางกรวยครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ....พอดีดันติดภารกิจด่วน
              ยังไงคงได้รบกวนกันแน่ครับ

Comment

Working...
              X