Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านที่ใช้ PSU iCute ตัวนี้มีปัญหาอะไรบ้างไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านที่ใช้ PSU iCute ตัวนี้มีปัญหาอะไรบ้างไหมครับ?

iCute ที่กำลังเป็นกระแสตอนนี้ มาทีไรหมดเร็วทุกครั้ง
    ท่านๆใช้แล้วเป็นไงบ้างครับ
    มัปัญหาอะไรหรือเปล่า มีเสียงจี่ๆอะไรมั้ยครับ?
    มีข้อเสียอะไรบ้าง

3 อาทิตย์ ยังดีอยู่
    ไร้เสียงรบกวน

Comment

ของเค้าดีจริงๆ

Comment

ไม่มีปัญหาครับ

Comment

พึ่งได้มาเมื่อวาน

ยังไม่พบปัญหาใดๆ

Comment

ของผมใช้มา 1 เดือน.....
            เสียชีวิตในหน้าที่เรียบร้อย 55555555
            แต่ตอนใช้ไม่มีเสียงจี่ คับ

Comment

มีเสียงจี่จี่ ไหมท่าน

Comment

Originally posted by blitzfino View Post
                ของผมใช้มา 1 เดือน.....
                เสียชีวิตในหน้าที่เรียบร้อย 55555555
                แต่ตอนใช้ไม่มีเสียงจี่ คับ
                กรี๊ดดดสสสสสสสส์ ของเค้าดีจริง ไม่ต้องใส่ถุง !

Comment

ของผมใช้ตัว 750W เท่าที่ดูๆไฟ 12V ยังเกือบๆจะสอบผ่าน

เท่าที่ดูกราฟจาก 80Plus ตัว 650 จะทำ Full load ได้ดีกว่า แต่ก็แค่ Peak สูงกว่าเท่านั้น จะใช้ไฟแรงๆยาวๆก็ต้องโดดไปเล่นรุ่น 750W แทน

Comment

ใช้งานแบบเปิดไม่กี่ชั่วโมงต่อวัน แล้วก็ปิดเพราะต้องไปทำงานไม่ได้เปิดโหลด bit
                    ไม่มีปัญหาใดๆ แต่เคยลองเปิดทิ้งไว้ 48 ชั่วโมงก็ปกติทุกอย่างเงียบดีครับ
                    ตอนนี้ก็ยังอยู่ดีมีสุข :P

Comment

ใช้ไม่กี่วันเองครับ ก็เงียบดีนะ

Comment

ยังไม่มีปัญหาอะไร

Comment

มีปัญหาคับ..ไม่มีการ์ดจอกินไฟมาลองเลย

Comment

Working...
                          X