Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบทำไมเล่นเกมส์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบทำไมเล่นเกมส์ไม่ได้

อยากทราบทำไมเล่นเกมส์ไม่ได้ ลงเกมส์ need undercover เสร็จแล้ว เข้าเกมส์รอมันโหลดแป๊บนึงแล้วเด้งหลุดออกมา แล้วให้กด don't send ค่ะ มันเป็นเพราะอะไรค่ะ
    สเป๊คคอม cpu 2.8
    vga 8400ga 512
    ram 512
    ขอบคุณค่ะ

สเปคไม่ถึงขั้นต่ำรึเปล่า พวก 8400 gs ไม่แรงนะ

Comment

Originally posted by honeydiws View Post
      อยากทราบทำไมเล่นเกมส์ไม่ได้ ลงเกมส์ need undercover เสร็จแล้ว เข้าเกมส์รอมันโหลดแป๊บนึงแล้วเด้งหลุดออกมา แล้วให้กด don't send ค่ะ มันเป็นเพราะอะไรค่ะ
      สเป๊คคอม cpu 2.8
      vga 8400ga 512
      ram 512
      ขอบคุณค่ะ

นี่แหละ ตัวการ

Comment

แล้วถ้าเพิ่มแรม 1 g เข้าไปคิดว่าจะเล่นได้ไหมค่ะ

Comment

ถ้าอยากเล่นเกมจริงๆ ปัจจุบัน ต้อง 2 หัวแล้วครับ หัวเดียวเกมใหม่ๆ กระตุกแน่นอน ram ซัก 2 กิก

กาดจอก็เอาเป็นพวกพวก 9600xx 38xx 8800gt

Comment

ค่ะ ขอบคุณค่ะ เสียดายมากๆๆๆๆๆๆอุตสา ซื้อแผ่นมา แงแง

Comment

Working...
            X