Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ HD4830 อยู่บ้างนะ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ HD4830 อยู่บ้างนะ อิอิ

หลังจากวันนี้ผมไปสอยของใหม่มาสดๆร้อนๆ

ก็ยังลองผิดลองถูกอยู่ อารมณ์ประมาณว่า

"ตูว่าแล้วว ใหม่ซิงแบบนี้ gpu-z มันต้องไม่รู้จักแน่ๆ -*-"

อยากสอบถามว่า ใช้ ccc เวอชั่นอะไรกันบ้างครับ ลองโหลด 8.11 มา มันดันไม่เจอไดรเวอร์

เลยต้องใช้ 8.10 ไปก่อน ใครใช้อยู่ขอแชร์ประสบการณ์ทีครับ

ปล แต่ความแรงนี่พุ่งแซง 3870 แบบไม่ต้องคิดเลย dmc สเป๊คผม ปรับสุด ccc8.10
    เฟรมเรตพุ่งทะลุ 100กะจาย ที่ 1680*1050 อยากรู้จังถ้าไดรเวอร์สเถียรๆหน่อยจะเปนไงหว่า

รอท่านอื่นว่าแต่ว่า ท่านสอยมาเท่าไหร่ครับสนใจ เห็นสเปคใกล้เคียง(หรือแรงกว่า) 9800Gt

อยู่ฝั่งแดง ว่าจะสอยเหมือนกัน

อิอิ

Comment

ดันๆ ไป

Comment

อยากรู้ช่วยดันๆๆ

Comment

ซื้อรุ่น ไหน ราคา เท่าไรคับ

Comment

ผมไงครับ
            สีแดงเข้ากับ RA3 เลย เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย
            เล่นก็โอเคนะครับ สำหรับคนที่ไม่ต้องการเสียเงินเยอะอ่ะ
            เล่น COD5 ปรับสุดได้ RA3 ปรับสุดได้ Farcry2 ปรับอาจจะได้แค่ High เฉย ๆ แต่ก็เพียงพอนะ

Comment

พี่ เจ้าของทู้ นี่ชอบแต่ของคุ้ม นะ

สังเกตุมานาน ละ 55555555

Comment

ใช้ PWC HD4830 อยู่ครับ แต่ใช้ไดรเวอร์ที่มากับแผ่นคับ ก็ไม่มีปัญหาอ่ะไร ชิวๆ อิอิ..... ท่าน จขกท. ซื้อใหม่แล้วหลอท่าน มะเอาของผมแล้วหรอ งิงิงิ อิอิ มะเปงรายงับงั้นเราใช้ต่อปาย จัดยาวววววววววววววว
                Last edited by ongdekdeee; 16 Nov 2008, 22:39:36.

Comment

อืมมม

แรงกว่า 3870 มากเลยเหรอครับ

Comment

อย่าลืมโชว์ผลเทสนะครับ

Comment

เมื่อวานผมไปถามที่งาน COMART ซุ้มที่ขาย PALIT ผมถามว่า ATI 4830 ของ PALIT ราคาเท่าไร คนขายทำหน้างงๆ แล้วถามผมว่าจะทำอาไรมาเช็คราคาเฉยๆ หรือเปล่า ผมพะยักหน้า เขาเช็คในคอมแล้วตอบผมว่า 4330 บาท ประมาณนี้ ตอนนั้นฟังไม่ค่อยชัดนะครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องเจ้า 4830 เลย ลองจับดู แล้วคิดในใจว่าคงแรง กว่า 3870 หรือเปล่า กลัวอดีตซำลอยสมัย 8500GT กับ 7300GT นะครับ เฮ้อ...พอเดินออกมาว่าจะไปซื้อซักหน่อย ดันจำไม่ได้ว่า บูช นั้นอยู่ล็อคใหน เซ็งเลยครับ

Comment

เพิ่งซื้อมาเหมือนกันครับ

ลองเทส 3dmark06 ได้คะแนน 11,000 นิดๆ เองอ่ะ น้อยไปรึเปล่าหว่า

Comment

Originally posted by romeoh View Post
                          เพิ่งซื้อมาเหมือนกันครับ

ลองเทส 3dmark06 ได้คะแนน 11,000 นิดๆ เองอ่ะ น้อยไปรึเปล่าหว่า
                          http://www.techpowerup.com/reviews/P...D_4830/23.html

Comment

Working...
                          X