Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร่วมไว้อาลัยให้ MEGA SHADOW T T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร่วมไว้อาลัยให้ MEGA SHADOW T T

สวัสดีครับ มีข่าวมาแจ้งว่า MegaShadow กลายเป็น Sink ในตำนานแล้วครับ เพราะว่าเลิกผลิตแล้วจ้า

Mega Halem ยังผลิตต่อไปนะครับ

สาเหตุที่ทาง ProlimaTech แจ้งคือ ต้นทุนการชุบที่สูงทำให้ไม่สามารถทำออกมาขายในราคาเดิมจึงต้องบอกลากันไป และ MegaShadow Made in Taiwan ครับ

ใครที่คิดจะขายก็คิด ดีๆ นะจะบอกให้ครับ
    Last edited by hotbullet; 13 May 2010, 22:18:29.

ผมว่าน่าจะมีเหตุอื่น ขนาดขายราคาพอๆ กับ True Black ยังอยู่ไม่ได้ และเจ้าอื่นก็รมดำขายถูกกว่าแถมพัดลมติดมาให้ด้วย ยังได้กำไรเลย แปลกจัง

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
      ผมว่าน่าจะมีเหตุอื่น ขนาดขายราคาพอๆ กับ True Black ยังอยู่ไม่ได้ และเจ้าอื่นก็รมดำขายถูกกว่าแถมพัดลมติดมาให้ด้วย ยังได้กำไรเลย แปลกจัง
      งานเขา เนียบจริงๆต้องเคยสัมผัสถึงจะรู้ อิอิ MegaShadow Made In Taiwan ครับ

Comment

ทำไมกล่องผมมัน Made In China งะ

Comment

มีรุ่นใหม่มาแทนรึปล่าวครับ

Comment

shadow เป็นตำนานแล้วหรอ ของเค้าดีจริงๆ +1 ครับ ของผมก็ Made in china หรือว่าจีนยังไม่เลิกผลิต ^ ^

----------------------------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by siamauto View Post
              shadow เป็นตำนานแล้วหรอ ของเค้าดีจริงๆ +1 ครับ ของผมก็ Made in china หรือว่าจีนยังไม่เลิกผลิต ^ ^

----------------------------------------------------------------------------
              หรอ Sahdow Lot แรก Taiwan ครับ มีท่าน Peachot, Subobo, Nilahas, PockyC1 คนแรกๆในไทยเลยนะครับ อิอิ ตัวผมด้วยอีกคน

Comment

Originally posted by hotbullet View Post
                หรอ Sahdow Lot แรก Taiwan ครับ มีท่าน Peachot, Subobo, Nilahas, PockyC1 คนแรกๆในไทยเลยนะครับ อิอิ ตัวผมด้วยอีกคน
                อย่างนี้งานท่านก็เนียนกว่าพวกผมที่เป็น china อ่ะจิ แต่ยังไงผมก็รัก ชาโดว์ไม่ว่าจะจีนหรือไตวัน 55+

Comment

True Black เคลือบมาอย่างเน่าเลย ลอกหมองกันกระจาย ผิดกับ Shadow นะครับ จุ่มน้ำล้างกี่รอบก็ยังเงามันดำคลับเหมือนเดิม รู้สึกว่าจะเคลือบนิกเกิ้ลมาถึง 3 ชั้นครับ

ไตัหวัน ก็ คือ จีนแหละครับ จีนแดงด้วย --"
                  Last edited by Veza2; 13 May 2010, 23:08:07.

Comment

กลายเป็นของแรร์ซะงั้น ^^

Comment

เย้ ชาโดวเราจะกลายเป็น Limited edition แล้ว

Comment

ใครมีก็เก็บไหว อิอิ

Comment

T^T

Comment

ดีนะที่สอยมาทัน อิอิ

Comment

ไม่ผลิตแล้ว ก็ไม่ได้หมายความว่า ราคาจะตกนะ อิอิ

Comment

Working...
                              X