Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เข้า MSN ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เข้า MSN ไม่ได้

หวัดดีครับ ผมมีเรื่องรบกวนหน่อยครับ ผมใช้ Windows Live Messenger 8.1 อยู่ แล้วพยายามเข้าล็อกอิน ชื่อและพาสเวิร์ด แต่ก็เข้าไม่ได้และมีข้อความขึ้นมาว่า

Sorry, this Kids Passport account does not have permission to use Windows Live Messenger BETA Go to the Passport Web site to get more information about permission for Kids and how to give parental consent for this account.

และมันก็ให้เรากดเข้าไปในเว็ปไซด์ ของ Microsoft.com และกรอกรายละเอียดของบัตรเครดิต ของเรา แล้วผมจะทำไงดีครับถึงจะใช้งานได้ ผมไม่กล้ากรอกเลขที่บัตรเครดิต ไปเลยครับ กลัวโดนหลอก ไม่ทราบว่ามีผู้ใด มีวิธีแก้ไขได้บ้างนอกจากจะสมัครใหม่บ้างครับ เพราะผมใช้เมล์นี้สำหรับติดต่อธุรกิจมานานแล้วด้วย.....

อายุเท่าไรครับ - - ถามไรเนี่ย

ลองกลับไปใช้ 7.5 ดูครับ

Comment

อย่าบอกนะว่าทำอะไรประหลาดๆ กับ hotmail
      อิๆ ถ้าทำอะไรแบบผมว่า ก็ทำใจอย่างเดียวครับ สมัคร hotmail ใหม่

ผมไปอ่านเจอบทความของฝรั่ง ทำตามปุ๊ป เข้าเมลล์ไม่ได้เลย
      แต่ถ้าคุณเข้าเมล์ได้ก็แสดงว่าคนละกรณีครับ

แต่ถ้ากรณีเดียวกันก็สมัคร hotmail ใหม่ได้เลยครับ
      แต่ว่าถ้าแก้ได้บอกด้วยนะ อิๆ เสียดายเมล์เก่าเหมือนกัน เมล์สาวๆ หายหมดเลย --"

Comment

คือว่าแอดเคาของคุณไม่ได้รับให้ใช้MแบบBETAต้องไปสมัครที่เวปมันเพื่อให้สามารถใช้M-BETAได้

เท่าที่ผมทำมามันไม่เสียตังนะ กดเข้าไปผิดรึเปล่า

Comment

ไปหา msn ตัวอื่นมาลงด่วนครับ....เวอร์ชั่นที่คุณใช้มันหมดอายุไปแล้วครับ...เหมือนกับไปเอา
          window defender มาลงตอนนี้ล่ะครับ...เดี๋ยวนี้...ไมโครซอฟท์มัันจะชอบตรวจโปรแกรม
          แท้ไม่แท้..แบบนี้ประจำครับ...รวมทั้งตัว window เองด้วยครับ

Comment

Originally posted by บู้ View Post
            Sorry, this Kids Passport account does not have permission to use Windows Live Messenger BETA Go to the Passport Web site to get more information about permission for Kids and how to give parental consent for this account.
            ข้องใจตรงสีแดงที่ผมมาร์คไว้น่ะครับ... อายุของคุณ จขกท เท่าไรครับ...เห็นแล้วข้องใจอ่ะครับ
            Last edited by PowerEasy; 12 Dec 2006, 09:51:09.

Comment

ผมอายุ 38 แล้วครับ แล้วผมก็ใช้ windows แท้ด้วยครับ แต่พอผมเอาเมล์อื่น ๆ ของ hotmail ก็สามารถเข้าได้ครับ แต่ทำไมอันนี้เข้าไม่ได้ไม่รู้ สมัครใหม่มันก็ง่ายอยู่หรอกครับ แต่เมล์ที่ผมแอดไว้ทั้งหมดนี่ สิผมทำใจไม่ได้ครับ เล่นมานานแล้วมีเมล์หลายร้อยคนครับ

Comment

Working...
              X