Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ sagitta2 เอามาดูบ้างครับ ว่าแต่งแล้วเป็นไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ sagitta2 เอามาดูบ้างครับ ว่าแต่งแล้วเป็นไง

พอดีจะดูว่าแต่งแล้วสวยแค่ไหน ท่านใดแต่งสวย ๆพอภาพมาชมบ้างครับ

COOLER MASTER V8 ..

ใช้ sagitta1 ครับกับ V8 ชอบเพราะขนาดเคสไม่ใหญ่มาก แต่ sagitta2 ระวังจะใส่ V8 ไม่ได้ติดพัดลมข้าง ภาพไม่ชัดขอโทษ....
    Last edited by disstat; 26 Apr 2009, 19:01:52.

Comment

sagitta2 ก็สลับ ฝาอคิลิคได้เหมือนกันนิครับ

แต่งเคสสวยดีครับ มอนิเตอร์นั้นอะไรครับนะ บนการ์ดจอ

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันคับสีดำ ชอบตรงฝาข้างอครีลิคมันให
        ญ่สะใจดี แถมกลับด้านได้ด้วย เคสผมเจาะใส่พัดลมเพิ่มอีก 3 จุด
        Last edited by mod1; 17 Apr 2010, 04:12:02.

Comment

Originally posted by mod1 View Post
          ใช้อยู่เหมือนกันคับสีดำ ชอบตรงฝาข้างอครีลิคมันให
          ญ่สะใจดี แถมกลับด้านได้ด้วย เคสผมเจาะใส่พัดลมเพิ่มอีก 3 จุด
          พรุนหมดแล้ว ผมก็ชอบเจาะน๊ะ แต่ชอบเจาะใข่แดงมากกว่า เคสนี่ไม่ค่อยชอบ

Comment

สวยดีครับ

Comment

สวยดีครับ เจาะเองด้วย เยี่ยมจริง

ใครมีมาโชวอีกไหมน๊าา

Comment

เอ่อ ขอถามโง่ๆนะครับ กลับด้านคือ

..... กลับยังไงอะครับ

Comment

Originally posted by Silent.ich View Post
                  เอ่อ ขอถามโง่ๆนะครับ กลับด้านคือ

..... กลับยังไงอะครับ
                  ขันน็อตที่ฝาอคิลิคใส ที่ฝาข้าง แล้วกลับหัวนะครับ ให้ตรงพัดลมมันอยู่ด้านนึง ซึ่งมันจะอยู่ตรง HD พอดี

ถอดแค่อคิลิคนะครับ ส่วนฝาสแตนเลซอยู่เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                    ขันน็อตที่ฝาอคิลิคใส ที่ฝาข้าง แล้วกลับหัวนะครับ ให้ตรงพัดลมมันอยู่ด้านนึง ซึ่งมันจะอยู่ตรง HD พอดี

ถอดแค่อคิลิคนะครับ ส่วนฝาสแตนเลซอยู่เหมือนเดิม

อ่า เข้าใจแล้วครับผม

ตอนแรกยัด SpinQ เข้าไปยังปิดฝาไม่ได้ ติดพัดลม

ตอนนี้ได้ละครับ แฮะๆ ขอบคุณครับ

ที่ล๊อกที่เป็นแถวๆตรงล๊อกใส่ไดร์ฟซีดีรอมท่านซื้อจากไหนอะครับผม

Comment

เข้าใจว่าคุณ mod1 เค้าจะทำสีเองนะครับ น่าจะ PM ไปถามเค้าดูนะ ผมก็ไม่ทราบ

ส่วนของผม sagitta2 ชื้อก็เป็นตัวล็อคจากเคสมาเลยครับ

Comment

ไม่มีอีกหรอ

Comment

ไม่ค่อยสวยเท่าไรอะครับ มีตรงไหนแนะนำ ช่วยชี้แนะด้วย

^^ ว่าจะเจาะเพิ่มใส่พัดลมตรงด้านการ์ดจอเพิ่มอีก

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                            เข้าใจว่าคุณ mod1 เค้าจะทำสีเองนะครับ น่าจะ PM ไปถามเค้าดูนะ ผมก็ไม่ทราบ

ส่วนของผม sagitta2 ชื้อก็เป็นตัวล็อคจากเคสมาเลยครับ
                            ตัวคลิบถอดออกมาได้คับ แล้วพ่นด้วยสีสะท้อนแสง ก้อเลือกเอามีหลายสี ของผมแฟนเขาชอบสีหวานๆก้อเลยตามใจเขาหน่อยส่วนฝาข้างอครีลิคมันสามารถเลื่อนพัดลมไว้มุมใหนก้ได้กลับด้านเอา ของเดิมจะอยู่ตำแหน่งนี้คับ ส่วนเคสผมเลื่อนลงมาเป่าการ์ดจอ
                            Last edited by mod1; 17 Apr 2010, 04:12:02.

Comment

SpinQ สวยดีครับ เปลี่ยนจาก v8 ดีมั้ยน้ออ

Comment

Working...
                              X