Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอนี้เล่น PES2009 ได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอนี้เล่น PES2009 ได้ปะครับ

การ์ดจอนี้เล่น PES2009 ได้ปะครับ เคยถามไปแล้วแต่งบน้อยถ้าเอาการ์ดจอรุ่นใหญ่ต้องเพิ่มงบพอสมควรเลยลองหาแบบพอเพียงครับ

ASUS ATI PCI-EX EAH2600PRO/HTDI/256M PCI-EX 3 Yrs. ALC 900
    ไช้ตัวเดียวกับในลิงค์ปะครับ http://www.overclockzone.com/spin9/r...pro/index.html

ขอบคุณครับ

เล่นได้สบายครับ

Comment

ตัวเดียวกันครับ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
        เล่นได้สบายครับ
        ขอบคุณครับ

Originally posted by footgay View Post
        ตัวเดียวกันครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

ได้ อ่าหะ

Comment

ของผม HD 350 HYPER 256 MB เล่นได้ กระตุกนิดหน่อย ถือสัญญาณดาวเทียมโดนรบกวน 5 5 5

Comment

Originally posted by xzin View Post
              ได้ อ่าหะ
              ขอบคุณครับ

Originally posted by darkpippo View Post
              ของผม HD 350 HYPER 256 MB เล่นได้ กระตุกนิดหน่อย ถือสัญญาณดาวเทียมโดนรบกวน 5 5 5
              ขอบคุณครับ

Comment

วันก่อนลองเอา X1600PRO DDR2 มาเล่น ดู ปรับสุดได้เลยครับ

Comment

พอดีจะสอบถามเกี่ยวกับการ์ดจออ่ะคะ
                  มีตัวไหนใหม่บ้างที่จะเอามาลงในโน้ตบุ๊คที่นิยมใช้อ่ะคะ
                  พอดีว่าจะต้องดูโน้ตบุ้คให้เจ้านายอ่ะคะ
                  แล้วมันติดตรงการ์ดจอว่ามีแบบไหนบ้าง
                  รบกวนช่วยหน่อยนะคะ
                  ขอบคุณค่ะ

Comment

GF 6600 256MB ผมยังเล่นได้เลย

Comment

ผมว่ามันก็ร่าสนนะคับ

แต่ว่ามันจะมีของรึปล่าวคับ

แล้วถ้าเกิดมี มัน จะราคา 900 จิงป่าวคับ

Comment

Working...
                      X