Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ psu แบบ24พินมา จะต่อกับ asrock nf6vsta ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ psu แบบ24พินมา จะต่อกับ asrock nf6vsta ได้ไหมครับ

ซื้อ psu แบบ24พินมา จะต่อกับ asrock nf6vsta ได้ไหมครับ

ส่วนใหญ่มันจะถอดออกมาได้ 4pin นะครับ แต่ถ้าเป้นหัว 24pin แบบถอดไม่ได้ นี่สงสัยจะใส่ไม่ได้อ่ะ

Comment

ดันๆ แล้ว ท่านอื่นเห็นว่าไง ตอนแรกก้ถามร้านแล้ว มันแนะนำ 24 พิน เลยไม่ได้ ถามว่า ตกลงมันจะมีตัวแปลง หรือ ใส่กับ 20 พินได้ไหม งง

Comment

ใส่ได้
        หรือจะเอาตัวแปลงมาใส่ก็ได้ นะ
        เส้นละ 30฿

Comment

กำ

Originally posted by TWK. View Post
          ใส่ได้
          หรือจะเอาตัวแปลงมาใส่ก็ได้ นะ
          เส้นละ 30฿

หมายถึงว่า แค่ ตัว 24 พินเดิมๆ ก้ใส่ได้ ใช่ไหมครับไม่ต้อง พึงตัวแปลงก้ ต่อกับเมนบอดที่ เปน 20 พินได้ ใช่ไหมครับ

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by newzbaba View Post
              หมายถึงว่า แค่ ตัว 24 พินเดิมๆ ก้ใส่ได้ ใช่ไหมครับไม่ต้อง พึงตัวแปลงก้ ต่อกับเมนบอดที่ เปน 20 พินได้ ใช่ไหมครับ
              ใช่ จ๊ะ ปล่อยมันใว้อย่างนั้นละ

Comment

ขอบคุณมากครับๆ

Comment

Originally posted by Drunkman View Post
                  ส่วนใหญ่มันจะถอดออกมาได้ 4pin นะครับ แต่ถ้าเป้นหัว 24pin แบบถอดไม่ได้ นี่สงสัยจะใส่ไม่ได้อ่ะ

ตามนี้แหละครับ

Comment

ตามนั้นแหละ

Comment

vv-*---

Comment

ถ้าไม่ติด IC ก็จิ้มได้เลยคับ ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
                        X