Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม อะไร หน่อย ครับ GTX 970

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม อะไร หน่อย ครับ GTX 970

GIGABYTE GTX970 OC 4GB กับ GALAX GTX970 HOF ต่างกันมากไหมครับ
    ทำไมราคาถึง ต่างกัน เกือย 2 พันเลยยอ่าครับ

Originally posted by byangpao View Post
    GIGABYTE GTX970 OC 4GB กับ GALAX GTX970 HOF ต่างกันมากไหมครับ
    ทำไมราคาถึง ต่างกัน เกือย 2 พันเลยยอ่าครับ
    ราคาหน้าร้านปรกติ ระวังเจออีกยี่ห้อ ผ่านเว็บจะถูกว่า 2 ยี่ห้อนี้อีกนะ

Comment

ประสิทธิภาพแทบไม่ต่างกันนะ

Comment

อ๋อ เขาขายความสวยงามครับ แพงค่าออกแบบตั้งแต่รูปลักษณ์ยันระบบระบายความร้อน ค่าพาสติกและโลหะเนียนๆเกลี้ยงๆ สวยครับ แต่ GPU อันเดียวกันเลยนะ

Comment

ต่างกันตรง บูส คล็อค นิดๆหน่อยๆ

ส่วนที่เหลือ หน้าตาล้วนๆ

แต่ GPU ก็คือตัวเดียวกัน แค่นั้นเอง ครับ

Comment

Working...
          X