Announcement

Collapse
No announcement yet.

มืดจัง*8600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มืดจัง*8600

ในภาพปรับความสว่างที่90%นะครับ แต่ก็ยังมองไม่เห้นทาง
    ตอนที่ใช้8500 ไม่เป็นนะครับ

แต่ถ้าเล่นเกมส์อื่น และcarbonปรับ 50% ก็สวยใส ได้ใจ วัยมันส์แล้วละครับ

ไปปรับค่าเริ่มต้นในเกมส์แล้วก็เหมือนเดิม ครับ

แล้วผมจะแก้ไขอย่างไรดีครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
    Attached Files

ลาก Brightness / Contrass ในไดร์ฟเวอร์เลยครับ ..

Comment

ที่ผมดูนี่ก็ไม่มือเท่าไหร่นี่น่า

Comment

Originally posted by finalez View Post
        ที่ผมดูนี่ก็ไม่มือเท่าไหร่นี่น่า
        จอเค้ามืดเปล่าหว่า (ปรากฏว่าใส่แว่นดำตอนเล่น 555)

Comment

ลองปรับจอ ของท่านด้วยครับ

Comment

จอท่านความส่วงเท่าไหรเอ่ย 250 หรือ 300 cd ?

Comment

ปรับที่ monitor ก๊าบ ไม่ได้เป็นที่ VGA กำ

Comment

งืมมม

Comment

ใช้ BEnQ FP22W Brightnessปรับที่จอแล้ว 80% Contrass 50% ครับ เป็นอยู่เกมส์เดียวครับ

Comment

Originally posted by My Name Ki View Post
                    ปรับที่ monitor ก๊าบ ไม่ได้เป็นที่ VGA กำ
                    เหอะๆ

Comment

ปกติเล่นcarbon ครับ
                      แต่ถ้าเครียดๆๆ...ก็กลับมาเล่น Underบ้าง

.........................................

Comment

Working...
                      X