Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ TUNIQ tower 120 คู่กับ 6000+ มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ TUNIQ tower 120 คู่กับ 6000+ มั่งคับ

ท่านใดใช้ TUNIQ tower 120 คู่กับ X2 6000+ มั่งคับ อยากถามว่าอุณหภูมิเท่าไหร่ ไฟเดิมนะคับ ไม่แอร์ แล้วมันเย็นกว่าซิงค์เดิมของ 6000+ มากป่าวคับ ถ้าดีกว่ามากมาย ผมจะไปซื้อซิงค์มาเพิ่มอีกคับ

มากกว่า 34 ไฟเดิมถือว่าร้อนนะครับ เมื่อเทียบกับ HR01 รุ่นแรก(เก่ากึ่ก)ของผม ไฟ1.525 ยัง 38 เองครับ ไม่เปิดแอร์ ของผมไฟเดิม ไม่ OC เหลือ 32-33 เองครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      มากกว่า 34 ไฟเดิมถือว่าร้อนนะครับ เมื่อเทียบกับ HR01 รุ่นแรก(เก่ากึ่ก)ของผม ไฟ1.525 ยัง 38 เองครับ ไม่เปิดแอร์ ของผมไฟเดิม ไม่ OC เหลือ 32-33 เองครับ

เย็นดีจัง ตอนนี้กำลังหันมาเล่นลมบ้างแระ

Comment

เย็นจังเลยท่าน แล้วไอ้ตัว TUNIQ tower 120 ละมันดีจิงรึ

Comment

Originally posted by DDP View Post
          เย็นจังเลยท่าน แล้วไอ้ตัว TUNIQ tower 120 ละมันดีจิงรึ
          ไม่เคยลองครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            แล้วตอน Full Load ความร้อนเท่าไหร่คับ

Comment

@3.3 1.525 V FULL 54
              ไม่ oc ไฟเดิม FULL 47

Comment

เย็นจัง แล้วซิงค์เดิมของมันละท่าน เคยลองปะคับ
                Last edited by DDP; 11 Sep 2008, 22:54:01.

Comment

ผมเล่น SUNBEAMTECH - Core-contact Freezer ใช้ 4400+ บอร์ด ALIVENF6p ดันไป 2.86 สเถียรสุด เทสผ่านหมดครับ สุดบอร์ด3.1 อ่ะ ตอนนี้ 38องศาเองใช้งานปกติ ฟูลโหลดก็ไม่เกิน54 ครับ ปรับรอบพัดลมใว้ที่ 1500 รอบครับ ตัวนี้ปรับรอบได้ครับ 1000-2000 ผมว่าเย็นดีนะ บริษัทเดียวกับตัวที่ท่านถามแหละจากเว็บนอกเค้าว่าเย็นกว่าตัวที่ท่านถามนะครับ ลองตามไปดูตามลิงค์

http://overclockzone.com/zolkorn/yea...act/index.html

Comment

กำ ของผมไฟเดิม ซิ้งค์เดิม ลากที่3.2 (320*10) เปิดเครื่องมาปาไป 41 แล้วครับ
                    ฟูลโหลดไม่ต้องสืบ 60 ครับ เสียงพัดลมดังสนั่นอีกตะหาก5555 กำลังเล็งตัวนี้อยู่เหมือนกัน
                    รอชมท่านต่อไป อิอิ

Comment

ดูนี่ดีกว่าคับ 14 King of Heatpipe Round up ศึกฮีทไปป์ยักษ์สิบสี่รุ่น ปะทะกันกลางห้างพันธุ์ทิพย์แบบ Live-show จากทีมงาน Vmodtech คับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=322&page=1

Comment

ไม่ได้เชียร์นะครับ ดู ราคา HR01+ เมือ่เทียบกับตัวอืนซิครับ ซื้อพัดผม 12mm บ้านๆ 100 บาท ก็หรูแล้วครับ

Comment

ของผมใส่กับ 3600+ idle 35c full 50c

Comment

Originally posted by DDP View Post
                            ดูนี่ดีกว่าคับ 14 King of Heatpipe Round up ศึกฮีทไปป์ยักษ์สิบสี่รุ่น ปะทะกันกลางห้างพันธุ์ทิพย์แบบ Live-show จากทีมงาน Vmodtech คับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=322&page=1

ผมส่งสปายไปดูมาแล้ว เค้าไม่ได้ควบคุมตัวแปรเหมือนเทส ตามเวปนอกนะครับ เหอๆ
                            ทดสอบ แบบ ตามมีตามเกิด.............เชื่อได้แต่ไม่ 100%
                            สปายผมอยู่ในภาพด้วยจะบอกให้

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                              ผมส่งสปายไปดูมาแล้ว เค้าไม่ได้ควบคุมตัวแปรเหมือนเทส ตามเวปนอกนะครับ เหอๆ
                              ทดสอบ แบบ ตามมีตามเกิด.............เชื่อได้แต่ไม่ 100%
                              สปายผมอยู่ในภาพด้วยจะบอกให้

Comment

Working...
                              X