Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำรุ่นดีๆค่ายแดงก็ได้ครับเขียวก็ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำรุ่นดีๆค่ายแดงก็ได้ครับเขียวก็ดี

ใจจริงอยากได้ค่ายแดงนะครับ ตัวการ์ดมันสวย

ดูหนังมากกว่าเล่นเกมครับ งบไม่เกิน 3พัน

ถ้าเอารุ่นพี่ต้องเพิ่มไฟ ซื้อ Psu icute(เขียนถูกป่าวไม่รู้นะ) 650 W 750บาท ประกันเหลือ 2ปีกว่า

คุ้มมั้ยครับ จะซื้อต่อร้านเกมอ่ะครับ
    Last edited by zero712; 17 Jan 2009, 14:03:28.

PSU 750บาท ถูกจัง

Comment

ของร้านเกมอ่าครับ

พอดีว่าร้านเค้ายกเซตใหม่อ่ะ แล้วมันเหลือมั่ง ร้านเค้าใช้ HD4670 อ่าครับไม่ต้องเพิ่มไฟ

ผมอยู่ร้อยเอ็ดนะ อิอิ ขายอยู่ร้าน icon ตรงข้ามกลับ โรงแรมร้อยเอ็ดcityแต่ขายhd 4670 แพง 3300นู้นมือ 1 3พันเอง

Comment

icute 650w มานวัตแท้อะ ราคา 2300-2700

ถ้าได้ในราคา 750 บาท คุ้มมากมาย

แปลกๆ นะ ขาย 750 = =*

Comment

ซื้อร้านไหนคับ Icute 650 W 750 บาท

มันถูกมากซะจนน่ากลัว

Comment

เค้าขายราคานั้นจริงๆเลยครับ ติดป้ายหน้าร้าน เอาของวางไว้ในตู้โชว์เลยครับ ติดราคาไว้ 755-. มือ 2 นะครับ ประกันเหลือ 2ปีครึ่ง

ของในตู้มี hd4670 การ์ด lan เม้าส์ แป้นพิมพ์ อื่นๆอีกจำไม่ได้

Originally posted by ZatanBoy View Post
            ซื้อร้านไหนคับ Icute 650 W 750 บาท

มันถูกมากซะจนน่ากลัว
            Icon&Neverland ร้านเกมที่ดีที่สุดใน จ.ร้อยเอ็ดก็ว่าได้
            Last edited by zero712; 17 Jan 2009, 14:04:43.

Comment

รุ่นไหนดีครับแนะนำที

Comment

หลักๆ เลยตอนนี้ที่น่าจะเป็นที่นิยมก็คือ
                4670
                9600GSO
                3850
                3870
                9600GT

ราคาก็จะวนๆอยู่ประมาณ3พันนี่หล่ะครับ

Comment

Icut 750.- เป็นผมเหมายกร้านมาขายแล้วครับ 2000 ก็ยังขายได้เลย
                  ชี้ทางสว่างให้แล้วนะเนี่ย...

Comment

Icute รุ่นไหนหว่า ซื้อต่อพันนึง เอาป่ะ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                      Icute รุ่นไหนหว่า ซื้อต่อพันนึง เอาป่ะ

ผมว่าน่าจะเป็น รุ่นวัตต์เทียมคิดเคสนะครับ
                      เพราะผมเคยเห็น

Comment

Working...
                      X