Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยกที่3 พักให้น้ำกับ E5200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยกที่3 พักให้น้ำกับ E5200

ก่อนอื่นต้องสวัสดีปีใหม่ พี่น้อง ชาว OCZ ทุกๆท่านครับ
    ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้า

วันนี้จิงๆแล้วมีโครงการจะลุยดง Dry ice อีก
    แต่เกิดเหตุไม่คลาดคิด เมื่อคืนรถเสียไม่มีรถไปเอา Dry ice
    เข้าอู่ช่าง บอกต้องมีหมื่นนึง น้ำตาเล็ด สงสัยต้องรอน้องโบตอนตรุษจีน

พลามมาเยอะ
    วันนี้เลยเอา E5200 มาอัดเล่น
    CPU ตัวนี้แปลกมาก จะว่าแรงมันก้อแรง แต่ทำไมบัสมันตันเร็วจัง
    ผมทำยังไงก้อไม่ผ่านบัส 350 แค่ขยับเป็น 351 ก้อไม่บูตแล้ว งงมากๆ
    เลยเอามันแค่นี้แหละ ไปดูกัน

ภาค processor

ภาค videocard

ได้แค่นี้จิงๆคับหมดปัญญาแระ
    ไม่รุ้ว่าบัสคนหรือ บัสcpu ที่มันตัน
    แต่คะแนน cpu ของ 3d06 น่าสนใจจิงๆ สี่พันกว่าแนะ

เห็นหลายๆกระทู็จะตันอยู๋ 350 กันเยอะเลย
    ได้ขนาดนี้ แรงไม่ใช่น้อยเลยนะครับ

ว่า pot ถ้าไม่มีแม่คะนิ้งลงสักทีขอผมยืมหน่อยสิครับ

ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขนะครับพี่เปิ้ล

Comment

แรงๆ

Comment

Dryice !!
        Dryice !!
        Dryice !!

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
          เห็นหลายๆกระทู็จะตันอยู๋ 350 กันเยอะเลย
          ได้ขนาดนี้ แรงไม่ใช่น้อยเลยนะครับ

ว่า pot ถ้าไม่มีแม่คะนิ้งลงสักทีขอผมยืมหน่อยสิครับ

ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขนะครับพี่เปิ้ล
          ปีใหม่ไปเที่ยวไหนคับ

แม่คนึ้ง วิธีแก้น่าจะเป็นที่ห้องน่ะคับ
          ตอนเล่น ยก 2 ตอนเซ็ตรอบ 2
          หลังเที่ยงคืนผมปิดห้องหมด ปิดพัดลม ช่วงนั้นอากาศหนาวๆ
          ก้ออัดจนน้ำแข็งหมด ได้ถึงเช้าจนน้ำแข็งหมดคับ

Originally posted by TWK. View Post
          แรงๆ
          E84 แรงได้สะท้านใจมั้ยคับ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          Dryice !!
          Dryice !!
          Dryice !!
          กับ E5200 คงไม่ไหวอ่ะคับ
          เห็นเวปเมืองนอกบอกมันมีweekที่วิ่ง บัส400 ได้ ตอนซื้อผมไม่ได้หาข้อมูลก่อนเอง

Comment

แอบมาแรงอีกแล้วนะคับพี่ ^^

Comment

แรงครับ รอชมภาคต่อไป

Comment

Originally posted by panuza View Post
                แอบมาแรงอีกแล้วนะคับพี่ ^^
                สวัสดีปีใหม่น้องนุ
                oc ส่งท้ายปีใหม่ซะหน่อยน๊ะคับ
                cpu+vga คู่นี้เหมาะเอาไปเล่นเกมส์แบบพอเพียงจิงๆคับ
                ผมว่าคุ้มเล่นง่าย+แรง
                แต่เจ็บใจจิงๆ เอ้าค้นหา 5G ต่อไป

Originally posted by เบบี้ View Post
                แรงครับ รอชมภาคต่อไป
                เล่นตัวไหนต่อดีคับ
                ไม่รู้ว่าซ่อมรถแล้วเงินโบนัสจะเหลือหรือป่าว
                สงสัยอีกนานกว่าจะได้เล่น บ้อง

Comment

เหอ เหอ ฝากน้องเล็ก Celeron D430 ไว้ในอ้อมใจด้วยคับของเล่นใหม่ จะเอาบัส 400 วินโดว์พังทันที อย่างงี้ต้องใช้ HDD แบบ IDE หรือป่าวคับ

ความเร็ว 1m จี้ตูด E2xxx เลยน๊ะนั้น

Comment

แรงมาก

Comment

ปีใหม่คงไม่ได้ไปไหน นอนเล่นอยู่บ้าน

พี่ไปเที่ยวไหนไหมครับ

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                        ปีใหม่คงไม่ได้ไปไหน นอนเล่นอยู่บ้าน

พี่ไปเที่ยวไหนไหมครับ
                        กลับมาบ้านคับ
                        มาอยู่กับเน็ตอืด
                        กับ P4 3.0G ซอคเก็ต 478
                        กำลังมองๆอยู่ว่าจะทำอะไรกับมันได้มั้ง

Comment

นี่ไง บัส 400
                          รูปปลากรอบในการเล่นครั้งนี้ครับท่าน

ภาพข้างล่างนี้เป็นผลงานในHWBOTที่อัพขึ้นมาจากคราาวก่อนครับ

ผลงาน CPUZครับท่าน
                          http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=431108

ผลงาน Pi 1mครับท่าน

ผลงาน Pi 32mครับท่าน

ผลงาน PiFastครับท่าน

เสียดายcpuมากเลยขายไปแล้ว คนซื้อเอาไปโหลดบิท เซงเลย

Comment

โอ้... ผมกะเอา E5200 เป็นทางลัดไป 5G แบบนี้แหละคับเห็นมันถูกดี
                            อันนี้เห็นมานานแระกะเอาอย่างมั้ง
                            ขอบคุณคับท่าน ผมว่ากระทู้นี้มันขาดๆ อะไรไปอย่าง ขาดบรรยากาศ Dry ice นี่เอง

ถ้าเงินเหลือจากซ่อมรถ ผมคงได้ครื้นเครงกับ E8400 มั้งล่ะครับ

Comment

บัส 400 แม่จ้า

Comment

Working...
                              X