Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้จอยXbox360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้จอยXbox360

อยากได้อะคับ แต่ไม่รุ้เลือกซื้อยังไงดี

แล้วมัน

มีวิธีเลือกจอย ยังไงคับถึงจะได้ของดี

ชอบคุนฮะ

หรือบอกชื่อรุ่นดีๆมาก้อได้ฮะ

จอยนี่

เอาไว้ใช้เล่นเกมในคอมนะฮะ

Comment

Originally posted by jaigaeray View Post
      จอยนี่

เอาไว้ใช้เล่นเกมในคอมนะฮะ
      ผมไว้พิมพ์งานครับ สะดวกดี

Comment

Xbox360 ลองใช้คำนี้ค้นหาดูครับกระทู้เกาๆเยอะแยะ

Comment

สะพานเหล็ก มีแบบno seriel อ่ะนะ ของxbox360 มีสายรู้สึก950- มั้ง มีคนเพิ่งซื้อมา ใช้driverกับคอมได้ครับ

แต่ผมงงว่า ไม่มีserial แต่มีสติ๊กเกอร์ของมัน ทำไมมันเป็นแบบนั้นหว่า? oem หรือของตกเกรดไม่แน่ใจ

Comment

จอยXboX360ก็เ้ป็นจอยXboX360ครับ ไม่มีชื่อรุ่นหรอก มีแต่แบบกล่องแดงกับกล่องเขียว มันต่างกันไงลองหาดูกระทู้เก่าๆน่อ กำลังทำFAQอยู่ จะได้ไม่ต้องถามกันทุกวันแบบนี้

Comment

Working...
            X