Announcement

Collapse
No announcement yet.

The GodFather II นี้จะมีตัวภาษาไทยออกมาใหมอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The GodFather II นี้จะมีตัวภาษาไทยออกมาใหมอะครับ

แบบภาษาผมห่วยแตกอะครับเล่นไปงงไปEAส่วนมากจะออกแพทไทยมาใช่ใหม่อะครับเกมนี้จะมีปะ

ไม่น่าจะมี เพราะ บริษัทปิดไปแล้วนี่น่า

Comment

เอ้าเหรอเกมสืมันๆยังงี้ปิดได้ไง

Comment

Originally posted by losopeem View Post
        เอ้าเหรอเกมสืมันๆยังงี้ปิดได้ไง
        มันปิดไปตั้งแต่ ยุค Ra3 ภาคเสริมและ แต่ sim3 เห็นมันจะทำภาษาไทยเ็ป็นเกมสุดท้าย

Comment

เอ้าทำไมยังงั้นล่ะครับแล้วgodfatherผลิตออกมาได้ไงอ่ะครับถ้ามันผิดกิจการไปแล้ว

Comment

Originally posted by losopeem View Post
            เอ้าทำไมยังงั้นล่ะครับแล้วgodfatherผลิตออกมาได้ไงอ่ะครับถ้ามันผิดกิจการไปแล้ว
            เอ่อ ไม่ใช่น่ะครับ หมายถึง EA เฉพาะในไทยอย่างเดียวอะนะคับ แหๆ
            เอาข้อมูลพอคร่าวๆครับ ลิงค์ไปเล้ย
            http://www.ea.co.th/community/messag...thread/181955/

ปล. (555555555555+)

Comment

holy shit

Comment

EA Singapore รับช่วงต่อมั้ง
                เว้นแต่จะมีสาวกจัดแปลกันเอง

Comment

กำซ้ำ********
                  Last edited by first900; 13 Apr 2009, 17:50:30.

Comment

Working...
                  X