Announcement

Collapse
No announcement yet.

รหัสลับในdoom3คืออะไรอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รหัสลับในdoom3คืออะไรอะ

ทีมันให้กดรหัสเปิดประตูอะคับ ผมเปิดไม่ได้ซะที

ด่าน 2 อะหรือด่านแรกอะ ที่มันบอกให้ไปหาทีมไร

เนี่ยแหละ งง บอกรหัสมาทีครับ

แล้วอยากรู้วิธีที่ทำให้เล่นdoom3ไม่กระตุกอะคับ

อยากได้ เพราะตอนนี้เล่นfar cryได้แต่เล่นdoom3กระตุกชิบ

Comment

ตอนนี้เครื่องที่ใช้อยู่เปนไงอะคับ โดยเฉพาะการ์ดจอ cpu แรม
      เดาขั้นต้นคือใช้การ์ดatiป่าวหว่า

Comment

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
        ตอนนี้เครื่องที่ใช้อยู่เปนไงอะคับ โดยเฉพาะการ์ดจอ cpu แรม
        เดาขั้นต้นคือใช้การ์ดatiป่าวหว่า
        การ์ด ATI นี่ส่วนใหญ่จะเล่นเกมส์ไม่ค่อยได้ หรือ เล่นได้ก้อไม่ค่อยดีหรอครับ
        ถึงแม้จะเป็นการ์ดแรงอย่าง ATI 1950 PRO ?

Comment

Originally posted by อืม View Post
          ทีมันให้กดรหัสเปิดประตูอะคับ ผมเปิดไม่ได้ซะที

ด่าน 2 อะหรือด่านแรกอะ ที่มันบอกให้ไปหาทีมไร

เนี่ยแหละ งง บอกรหัสมาทีครับ

จำไม่ได้แล้วครับ ... เดี่ยวจะลองไปหาดู
          ถ้าได้แล้วจะมาบอกนะครับ ... แล่นนานโขแล้ว ...

Comment

ผมไม่กะตุกสเปกตามลายเซ็น
            ไม่ผ่านตรงใหนไม่แน่ใจแต่เอานี่ไปน่าจะจบได้
            เอาไปเลย
            http://www.thaigaming.com/pc/thread-397.html

Comment

Working...
            X