Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ20,000ครับเล่นเกมร์ ช่วยจัดให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ20,000ครับเล่นเกมร์ ช่วยจัดให้ทีครับ

จะเอาAMD หรือ INTEL ดีครับ อันไหนแรงกว่ากัน เน้นเล่นเกมร์OFFLINE ทำพวกแฟลช อิลาส แต่ขั้นพื้นฐานครับไม่เยอะมาก
    ไม่เอา จอ เมาส์ คีบอด เอาแต่เคส (CASE) อย่างเดียวครับ

ถ้าคอมระดับกลางถึงต่ำ ผมเชียร์ AMD นะ

Comment

Originally posted by pchutchawan View Post
      ถ้าคอมระดับกลางถึงต่ำ ผมเชียร์ AMD นะ
      ท่านจัดให้หน่อยได้ไหมอะคับจะไปเดินพันทิพย์เสาร์นี้แล้วอ่า

Comment

กำไม่มีใครจัดให้เลย

Comment

athlon 3200+ 3000
          asrock am2nf6-vsta 2200
          ram rox 667 512x2 2700
          hdd segart 160g sata2 2500
          pci-e spark7600gt 4500
          dvdrw 1400
          case 1000
          psu enermax 460w 2500

19800 ใช้ได้อีกนานครับ

Comment

dvdrw ช่วยเลือก dvdrw ให้1ตัวได้ไหมครับเลือกไม่ถูกเลยอะครับ เอาตัวคุ้มๆเลยอ่ะ

Comment

Originally posted by ช่วยทีครับ View Post
              dvdrw ช่วยเลือก dvdrw ให้1ตัวได้ไหมครับเลือกไม่ถูกเลยอะครับ เอาตัวคุ้มๆเลยอ่ะ
              asus benq ครับได้ทั้งคู่

Comment

ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                X