Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ว่างๆเอาคอมมารีวิวซะหน่อย (ดองรูปไว้นาน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่ว่างๆเอาคอมมารีวิวซะหน่อย (ดองรูปไว้นาน)

คอมเครื่องนี้รวมแล้วร่วมๆ 30000 กว่าๆงับ
    ตอนแรกกะไว้แค่ไม่เกิน 20000 ไปๆมาๆซื้อไปเท่านี้

คอมเครือ่งนี้เป็นเครือ่งที่ผมเก็บตังจากการขาย fanram และ vgafan + รับซ่อมคอมทั่วไปด้วย แล้วเก็บซื้อมันทีละชิ้น
    ตั้งกะ vga ram M/B
    แต่ที่ผมเซงมากๆคือไม่น่าซื้อมาดองไว้ก่อนเนี่ย เพราะผมซื้อ vga มา 6900
    พอถึงตอนที่เริ่มประกอบ ราคา vga มันเหลือแค่ 4800

แล้วก็ดองรูปไว้นาน วันนี้ว่างๆเลยเอามาโพสให้ดูง๊าบ

อันนี้เคสเก่าก่อนเปลี่ยนครับ

เริ่มจากเมนบอร์ดดด+อื่นๆ+เคส

อันนี้ทั้งหมด

รายละเอียดของเคส สวยงามใช้มือถอดเป็นชิ้นๆได้ง่ายมาก สามารถถอดฝาเคสด้านข้างออกพร้อมแท่นบอร์ดได้

ใส่ฮาสดิสได้ง่ายมากครับ ไม่ต้องใช้น๊อตยึดแต่ล็อคแข็งแรงมาก + มีกล่องเครือ่งมือแถมอยุ่ในเคสด้วย เคสงานเนี๊ยบมาก

ยัดมานเข้าปายยยยย เก๋มั๊ยก๊ะ คุคุ

และมาดู๊วววดู ลำโพงกันดีกว่า ตัวนี้เสียวใส กิ้งสุดๆครับ เบสยังหนักไม่เท่า x3 แต่ผมฟังสบายๆ พอใจแร่ะ

เปิดเครื่อง โช๊ะ !!!

ปล.รูปอาจไม่ค่อยชัดนะครับ ใช้มือถือถ่าย
    ปล2.ยังไม่ได้แต่งไรมาก เนื่องจากไม่มีตัง
    ปล3.ผมอายุ 16 นะค้าบ
    ปล4.ติชมได้นะครับ เรื่องการจัดสายด้วย เพราะไอ่ตาข่ายหุ้มสาย psu ผมใส่ไม่เปงอ่ะ -*-
    ปล5.ปล.เยอะไปหน่อย

มีของดีต้องเอามาโชว์ครับ

Comment

แหล่มมากๆๆๆครับ

Comment

แจ่มเลยครับ

Comment

แจ่มครับ เคสสวยดี เข้ากับลำโพงมาก ๆ ตอนแรก ๆ กะจะซื้อเคสตัวนี้อยู่เหมือนกัน เห็นดูใน รีวิว ทำงานได้เนียนดีครับ แต่ไป ๆ มา ๆ ก็ได้อีแก่ที่บ้านมาโมครับอย่างที่เห็นครับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=227716

....ปูเสื่อรอติดตามตอนต่อไป.....

Comment

เคสคล้ายๆของผมเลย ต่างกันก็แค่สี led

Comment

Originally posted by Bad Sextor View Post
              แจ่มครับ เคสสวยดี เข้ากับลำโพงมาก ๆ ตอนแรก ๆ กะจะซื้อเคสตัวนี้อยู่เหมือนกัน เห็นดูใน รีวิว ทำงานได้เนียนดีครับ แต่ไป ๆ มา ๆ ก็ได้อีแก่ที่บ้านมาโมครับอย่างที่เห็นครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=227716

....ปูเสื่อรอติดตามตอนต่อไป.....
              โอ้วแหล่มมากเลยครับ ผมก็คิดว่าจะเอาซากเคสเก่ามาโมใหม่อยู่
              แต่ไม่มีเวลาเลย

เรียนหนักมากมาย รอปิดเทอมเด๋วจะมีของแรงๆมาให้ดูอีกครับ

ปล.ลำโพงทั่นมัน .... 5.1

อีกรูปครับ
              มาดูทั้งหมดกัน ข้างหลังไม่ต้องไปสนจายมันน๊า(ห้องรก) ><
              Last edited by silverkun; 25 Jul 2008, 20:47:23.

Comment

สวยครับ คีบอร์ดรุ่นเดียวกันเลย

Comment

โอ้ เคสตัวนี้มันสวยอย่างนี้เอง ชักจะเอนเอียงแล้วดิ

Comment

แอบอิจฉาเด็ก16วุ๊ย

Comment

ขาดพัดลมเป่าแรมกับการ์ดจอ อิๆๆ สวยๆ

Comment

ข้างหน้ากับข้างหลังนี่ คนละเรื่องเลยนะทั่น เหอๆ อิจฉาอ่ะอยากได้เหมือนกัน

Comment

ผมอายุ 23 ยังไม่มีเงินประกอบคอมขนาดนี้เลย

Comment

เคสสวยมากกกกกกกกกก

อยากได้อ่ะท่าน ไม่ทราบว่าเท่าไหร่หรอครับ

Comment

ตัวเคสสวยครับ..

Comment

Working...
                              X