Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปงาน Commart มาแล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปงาน Commart มาแล้วบ้างครับ

ใครไปงาน Commart มาแล้วบ้างครับ ว่าจำไปพรุ้งนี้ มีอะไรน่าสนใจบ้างครับ พอดีว่าจะไปหาการ์ดจอซักตัว เดี๋ยวเอาสร้อยไปจำก่อน 55+ หมด ตูด ดันจัดมาได้ กลางเดือน ไม่จัดต้นเดือนวะ

http://www.arip.co.th/cmt/2007/xgen/promotion3.php

Zen Stone 1GB เหลือ 490 เอง คงน่าจะหมดแล้ว มี 10 เครื่องเองเศร้า ไม่น่าติดงานเลย!!!

Comment

ไปมาแล้ว ราคาของไม่ได้ถุกไปกว่าที่พันทิพย์เลยครับ

Comment

แง่ว!!! แล้วมีอะไร น่าสนใจบ้างครับ

Comment

มี อะไรดึงดูด บ้างครับ

Comment

Originally posted by Trex View Post
            http://www.arip.co.th/cmt/2007/xgen/promotion3.php

Zen Stone 1GB เหลือ 490 เอง คงน่าจะหมดแล้ว มี 10 เครื่องเองเศร้า ไม่น่าติดงานเลย!!!
            ของท่านนั่นของงานคอมมาร์ท x gen ปีที่แล้วไม่ใช่เหรอครับ

Comment

เดินที่งานเสร็จแล้วก็อย่าลืมมาเดินเล่น1000ทิพต่อนะงับ แล้วจะรู้ว่า.... หุหุ

Comment

Originally posted by nest10110 View Post
                ไปมาแล้ว ราคาของไม่ได้ถุกไปกว่าที่พันทิพย์เลยครับ

ฟังแล้วชื่นใจ

Comment

เจอพวกถือถุงกระดาษแบรนเนมแต่ไม่มีของใส่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    เดินที่งานเสร็จแล้วก็อย่าลืมมาเดินเล่น1000ทิพต่อนะงับ แล้วจะรู้ว่า.... หุหุ
                    กำ ตั้งชื่อแบบนี้ ชักยังไงๆเลยแฮะ -*- ไปดีป่าวหว่า เหอะๆ
                    ว่าจะ อาจไปซื้อ จอ LCD ไม่รู้จะดีป่าวหว่า

Comment

Originally posted by Ufat View Post
                      ของท่านนั่นของงานคอมมาร์ท x gen ปีที่แล้วไม่ใช่เหรอครับ

เหอๆ โทดทีครับ ไม่รู้ seach เอานะครับ

Comment

เหมือนทุกๆปี...ไปทีไรของที่พันทิพย์จากถูกกว่าในงาน...กลายเป็นขายเท่าราคาในงานเฉยเลย
                        ไม่ได้ถูกลงนะ...แพงกว่าเดิมน่ะ เจอมา 2 รอบแล้วเข็ดจริงๆ...ส่วนมากที่ถูกก็เห็นมีแต่แรมกับพวก
                        เมโมรี่ SD,MMC แค่นั้น

Comment

เจอมาเหมือนกัน ขายเท่า ๆ พันธ์ทิพย์ไม่ก็แพงกว่า - - สงสัยเห็นคนเยอะขายได้มั้ง

Comment

พริตตี้ก็หน้าเดิมๆครับ

เหมือนตลาดนัดขอยคอมมากกว่าโชศักยภาพตลาดคอมไทย

ป๋มชอบแบบเมื่อก่อนมากกว่ามีของแนวๆมาโชเต็มเลย

Comment

Originally posted by mania View Post
                              เจอพวกถือถุงกระดาษแบรนเนมแต่ไม่มีของใส่มั้ยครับ

เจอครับเยอะเหมือนกันไม่รู้จะถือกันทำมัย

Comment

Working...
                              X