Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตีราคาของมือ 2 ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตีราคาของมือ 2 ให้หน่อยคับ

ช่วยตีราคาให้หน่อยคับว่าผมจะขายเท่าไหร่ดีคับ

1. Gigabyte Socket A GA-7VMM
    2. Socket M7VKQ
    3. การ์ดจอ Radeon7000 64MB
    4. SD-ram 256 *2
    5. CD-RW Lion 52-32-52
    6. sumsung CD-ROM 52X
    7. AthlonXP 1800+ พร้อม sink คับ
    8. HDD 40*1 20*1 seagate

1,2,5,6,7,8 หมดประกันแล้วคับ 3 เหลือปีกว่า 4 ตลอดคับ

ช่วยหน่อยคับ

ขอบคุรคับ
    Last edited by raatasamut; 13 Mar 2007, 18:11:05.

ขายทุกชิ้น ชิ้นละ 100 ให้ผม (ล้อเล่น )

Comment

น่าสนนะ ตีราคาด่วน

Comment

รอผู้เชี่ยวชาญตีราคาคับ

Comment

ดันๆ อยากรู้เหมือนกันครับ

แต่เอ๊ะ ผิดบอดนะครับท่าน

Comment

ผมว่าไม่ผิดนะ อิอิ ถ้าผิดก็ขอโทษด้วยแล้วกันนะคับ

ผมว่าไม่ผิดจิงๆนะเพราะผมถามราคาไม่ได้ขายคับ เหอๆ ผมมาถามราคาก่อนเฉยๆคับ

Comment

done

Comment

donedone

Comment

ดันคับ

Comment

ให้เซียนบอร์ดมือ 2 ตีราคาให้ซิครับ

Comment

Originally posted by raatasamut View Post
                      ช่วยตีราคาให้หน่อยคับว่าผมจะขายเท่าไหร่ดีคับ

1. Gigabyte Socket A GA-7VMM
                      2. Socket M7VKQ
                      3. การ์ดจอ Radeon7000 64MB
                      4. SD-ram 256 *2
                      5. CD-RW Lion 52-32-52
                      6. sumsung CD-ROM 52X
                      7. AthlonXP 1800+ พร้อม sink คับ
                      8. HDD 40*1 20*1 seagate

1,2,5,6,7,8 หมดประกันแล้วคับ 3 เหลือปีกว่า 4 ตลอดคับ

ช่วยหน่อยคับ

ขอบคุรคับ
                      สนใจแรมครับยี่ห้อไร+ชิบอะไรครับ

Comment

Originally posted by ninep View Post
                        สนใจแรมครับยี่ห้อไร+ชิบอะไรครับ
                        SD-Ram ยังดูชิพเรยหรอครับ
                        เหอะๆ เด่วอัดได้น้อยไงคับ?

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                          SD-Ram ยังดูชิพเรยหรอครับ
                          เหอะๆ เด่วอัดได้น้อยไงคับ?
                          ใช้งานธรรมดาน่ะครับ เลยอยากให้เหมือนกับตัวเก่าๆ(ความเชื่อส่วนตัว ว่าเหมือนกันดีกว่า ต่างกัน)

Comment

อ่อ ผมนึกว่าจาเอาไป oc +dual กลัวไม่เข้ากัน

Comment

Working...
                            X