Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hitachi HDD 3.5" 500GB/7200rpm ราคาไม่ถึง 2000?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hitachi HDD 3.5" 500GB/7200rpm ราคาไม่ถึง 2000?

วันก่อนไปเดินพันทิพย์ ไปเจอราคา Hitachi HDD 3.5" 500GB/7200rpm ราคาพันเก้ากว่า ๆ

ไม่แน่ใจว่ามันจะดีหรือเปล่าครับ ช่วยหน่อยครับ มันเป็นไปได้ไหม

ร้านไหนอะ ประกันมีป่าวละ

ถูกมากเลยนะ ยี่ห้อนี้ประสิทธิภาพไม่แพ้ SG / WD

Comment

โอ้ 1500 เดี๋ยวผมไปซื้อ หุหุ

ยี่ห้อนี้ดีครับของ IBM เดิม

เคยได้ยินมาว่า ถ้าเป็นขนาด 2.5" ยี่ห้อนี้เป็นที่ 1 ครับ

แต่ 3.5" ผมว่าก็ดีนะ ใช้อยู่ ok เลย ประกันดี

Comment

ร้าน jib ครับ ถูกจนไม่กล้าซื้อ 500GB/7200rpm 16m ด้วย

Comment

ถูกโคดๆเลยอะ

Comment

ในเว็บยัง 2480 อยู่เลยครับ

500/7200 HITACHI SATA 7200 RPM SATA II B/F16 MB. Asys 5-Y 2,480

Comment

จขกท. หายไปไหนแล้ว ตกลงว่าร้านไหนครับ รบกวนที

Comment

ถูกเกิน ถ้าใช่เด่วเหมาเลย แล้วเอามาขายต่อ อิอิ

Comment

ใน it market ที่มี 500ys ไม่มีประกัน ขาย 1500 รับเองที่ลาดกระบัง หายไปไหนแล้ว รออยู่ 555

Comment

Originally posted by Mirabilis View Post
                    ถูกเกิน ถ้าใช่เด่วเหมาเลย แล้วเอามาขายต่อ อิอิ
                    ว่าจะเอามาใส่หนังชมพูครับ

Comment

ทนดีๆ ถูก น่าสนใจ เคยคิดจะซื้อแต่เลือก WD อ่ะ safety first

ป.ล. ประสิทธิภาพคงเหมือนๆกัยเพราะ MADE IN THAILAND

Comment

ตกลงมันจริงหรือไม่ ถ้าจริง ขอลูกหนึ่งครับ...

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                          ว่าจะเอามาใส่หนังชมพูครับ
                          หนังชมพูคืออะไรอะ

Comment

อืม....คงไม่แปะราคาผิดนะ? แต่ยังไงผมเลือก WD อยู่แล้ว เพราะพนักงานภายในซื้อได้ในราคาถูกกว่า อิ อิ

Comment

Originally posted by Mirabilis View Post
                              หนังชมพูคืออะไรอะ
                              หนังญี่ปุ่นหนะครับ ที่ชอบเล่นกัน 2 คนบนเีตียงอะครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X