Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู spec นี้หน่อยครับ ต้องเปลี่ยนไรมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ฮ่ะๆ

นอนเล่น หลับไปเลยคับ :P

Comment

น่สจะเป็นชุดที่ดีแล้วคุ้มชุดหนึ่งเลยครับ

Comment

Originally posted by bittersweet View Post

CPU Cooler: Arctic Cooling Freezer 7 Pro
        ตัวนี้ใช้อยู่ครับ 2.66 (506) @ 2.9 บอร์ด ลากไม่ไปเลยครับ ASROCK ครับ
        ปกติ 30-35 full 40-45 (ห้องแอร์)
        35-40 full 45-50 (ปิดแอร์)
        ซื้อมา 1,400 ครับ ถูกดีคุ้ม ฮิฮิ

Comment

E6300 กะ E6400 เป็น Core Allendale นิครับ

Comment

ต่างยังไงหรอคับ เห็นว่าแค่ codename ไม่ใช่ conroe แต่จริงๆๆก็ใช่?

Comment

E6300 E6400 Codename Allendale คับ (ถ้าสะกดไม่ผิดนะ)
              E6600 E6700 Up จะ Conroe งับ

Comment

ถ้าจะทำดูอัลต้องเป็นคู่ครับถ้าเลขคี่ยังไม่เคยเห็นเป็นดูอัลอ่ะครับ
                ผมคิดว่าถ้ากะถอยแรมข้างที่3มาผมว่าเอาไปลงฮาร์ดดิสก์อีกสักลูกเพื่อต่อเรท0เพิ่มความเร็วระบบดีกว่าครับ
                CPU Cooler: Arctic Cooling Freezer 7 Pro ราคาขายประมาณ1550.-ซึ่งตอนนี้คูลเล่อร์ มาสเตอร์ ไฮเปอร์6+ ราคาอยู่ที่1750.-ซึ่งประสิทธิภาพยอดเยี่ยมขึ้นครับถ้าเหลืองบเล่นตัวนี้ก็ไม่เสียหายครับ แต่ถ้าไม่คิดว่าจะเอามาคล็อกก็ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ

Comment

..........
                  Last edited by buffalobul; 9 May 2010, 17:35:06.

Comment

เหอะ - -"

Comment

Working...
                    X