Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีเกมส์ออนไลน์ไหนเล่นฟรีมันๆมั่งไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีเกมส์ออนไลน์ไหนเล่นฟรีมันๆมั่งไหมครับ

ความหัวข้อเลยครับ หุหุ

ที่กำลังจะเข้าก็คงเป็น cable เเต่ถ้าหากรอได้ถึงปลายปีก็อาจจะได้เล่น Ragnarok2 ครับ

ส่วนตัวเล่น Battlefield2142 Online ครับ มันส์มาก

Comment

Granado Espada คับ ของเก่าแต่มันดี

Comment

SF

Comment

อยากเล่น BF Online แต่สเป๊คคงเล่นไม่ได้แน่เลย+ไม่มีตังซื้อแผ่นแท้ 555+

แต่แนะนำก็ SF กับ Warcraft3 เล่นX-Hero กับ TD มันมาก ส่วน DotA อยากเล่นไม่ว่าแต่อย่าเสียอารมณ์กับพวกเกรียนนะครับ

Comment

ECO คับ โลลิ ดีชอบ 55+

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
              ECO คับ โลลิ ดีชอบ 55+
              เห็นด้วย แค่ภาพNow Loadingก็ืำทำงูออก เกมดีแต่บริษัทห่วย

Comment

" แรคเถื่อน "

Comment

เล่น เทลรันเนอร์ สิค๊ะ กันความร้อนสูง (เกี่ยวไหม) = =

Comment

silkroad ผมชอบมาก แต่ไม่ได้เล่นนานหลายเดือนละ หลังๆมัน lag มากเล่นไม่ได้เลยเลิกไป

Comment

DOTA 6.44b เล่นตัวใหม่ยัง

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
                        silkroad ผมชอบมาก แต่ไม่ได้เล่นนานหลายเดือนละ หลังๆมัน lag มากเล่นไม่ได้เลยเลิกไป
                        เหมือนกันเลย เมื่อก่อนต้องเล่นเที่ยงคืนถึง9โมงเช้าถึงจะไม่ lag

Comment

เกมส์ลักหลับ ไง

Comment

Working...
                          X