Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Dell ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Dell ครับ

อยากทราบความเห็นของคนที่ใช้ หรือเคยใช้ notebook ของ dell ครับ
    ดี/ไม่ดียังไง จุดเด่น จุดด้อย

คือพรุ่งนี้ผมจะไปสอย vostro 1400 n-series จาก jib อ่ะครับ

จุดด้อยคือไม่มี Webcam Built-in ครับรุ่นนี้

Comment

Originally posted by watitta View Post
      จุดด้อยคือไม่มี Webcam Built-in ครับรุ่นนี้
      มีครับ รุ่นนี้ท่านต้องดูสเปกให้ตรงตามที่ร้านให้มาครับ ถ้าขาดต้องท้วง

ข้อเสียเหรอ หนักไปหน่อยมั้ง แต่ก้อไม่มาก

Comment

Originally posted by Naruse View Post
        มีครับ รุ่นนี้ท่านต้องดูสเปกให้ตรงตามที่ร้านให้มาครับ ถ้าขาดต้องท้วง

ข้อเสียเหรอ หนักไปหน่อยมั้ง แต่ก้อไม่มาก
        อ้าววันนี้ไปเดินดูมาที่ร้าน CSC ไม่เห็นมี webcam อะ

Comment

Originally posted by watitta View Post
          อ้าววันนี้ไปเดินดูมาที่ร้าน CSC ไม่เห็นมี webcam อะ
          ขึ้นอยู่กับสเปกที่ร้านสั่งมาครับ ต้องดูให้ดีๆ แต่รุ่นผมมีนะ

Comment

ผมใช้ XPS อ่ะครับ ใช้ดียังไม่เจอปัญหา

Comment

Originally posted by xhausted View Post

ผมใช้ XPS อ่ะครับ ใช้ดียังไม่เจอปัญหา
              แรงๆๆๆ

Comment

ขอบคุณครับ...

Comment

ผมสั่งผ่านเซลล์เอานะครับผมว่าคุ้มกว่ามีทุกอย่าง
                  T7500
                  8400M GS
                  1 * 2 GB 667
                  160 GB
                  Bluetooth & Webcam
                  3 Yrs Complete Cover

มันคุ้มกว่ากับประกันนี่แหละครับ ซือที่หลังมันแพง ผมได้มา 37,500

Comment

ผมโทรไปที่ JIB เขาบอกว่าต้องรอถึง ต้นเดือน ก.พ. ถึงมีDell ล๊อตใหม่มาอ่ะครับ

Comment

ผมซื้อมาจาก jib มีกล้องครับ vostro 1400

Comment

Working...
                      X