Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านใดที่ใช้ GTX260 ขอรูป GPU-Z หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านใดที่ใช้ GTX260 ขอรูป GPU-Z หน่อยครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับ ใครที่มี GTX260 ขอรูป GPU-z หน่อยครับท่าน โดยเฉพาะยี่ห้อ Manli ครับ ถ้าให้ดีท่านที่ใช้ Windows 7 รบกวนขอคะแนนที่ตัว Windows ให้ด้วยครับผม

ถ้าได้ครบทุกยี่ห้อจะกราบขอบพระคุณท่านผู้มีน้ำใจเป็นอย่างสูงเลยครับผม

จะเอามาเปรียญเทียบกันเหรอคับ

Comment

อันนี้ไหมครับ

Comment

เมื่อก่อนใช้ XFX GTX260 อยู่ครับ
        Last edited by vibe; 25 Jun 2010, 21:25:06.

Comment

จัดไปฮะ
          Attached Files

Comment

260 ตัวไหนละ มันมีทั้งตัวธรรมดา กับตัว super clock สเปคไม่เหมือนกันนะ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
              จะเอามาเปรียญเทียบกันเหรอคับ
              ถูกต้องแล้วครับผม
              Originally posted by aosbee View Post

อันนี้ไหมครับ
              ถูกต้องแล้วครับ แต่ผมรบกวนระบุยี่ห้อด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
              Originally posted by vibe View Post
              เมื่อก่อนใช้ XFX GTX260 อยู่ครับ
              ขอบคุณมาก ๆ ครับ ท่าน vibe

Originally posted by Friend'sGu View Post
              จัดไปฮะ
              ขอบคุณครับท่าน รบกวนบอกยี่ห้อด้วยนะครับ
              Originally posted by balldestiny View Post
              260 ตัวไหนละ มันมีทั้งตัวธรรมดา กับตัว super clock สเปคไม่เหมือนกันนะ
              ขอตัวที่ท่านมีก็พอแล้วครับผม ขอบคุณครับ

Comment

เป็น asus ล็อตแรกนะ ไม่ใช่ core 216

ตอนนี้ใช้ 5870 อยู่...
                อิอิ กำ

Comment

กดดูเลยครับ ที่ลายเซ็น
                  ของผมเป็น กาแล็กซี่ 3 พัดลม ตัวนี้แจ่มมากครับ

Comment

Originally posted by Friend'sGu View Post
                    จัดไปฮะ
                    ของผมเป็น Galaxy รุ่นที่มีพัดลมตรงกลางอะครับ ^^

Comment

เอามั่งๆ ตัวนี้สเปคแปลกกว่าเพื่อนนะ จะบอกให้

ของ Sparkle ครับ Core Clock น้อยกว่าเจ้าอื่นหน่อย แต่เย็นและเสถียรกว่าเยอะ
                      Last edited by sumnurgrug; 17 May 2010, 10:07:57.

Comment

Originally posted by Geil View Post

เป็น asus ล็อตแรกนะ ไม่ใช่ core 216

ตอนนี้ใช้ 5870 อยู่...
                        อิอิ กำ
                        เยี่ยมมากเลยครับท่าน มีแต่ตัวแรง ๆ ขอบพระคุณคร้าบ
                        Originally posted by jarr View Post
                        กดดูเลยครับ ที่ลายเซ็น
                        ของผมเป็น กาแล็กซี่ 3 พัดลม ตัวนี้แจ่มมากครับ
                        ของผมเป็น Galaxy รุ่นที่มีพัดลมตรงกลางอะครับ ^^
                        อ่าา ดีครับผม ขอบคุณมากครับ
                        Originally posted by sumnurgrug View Post
                        เอามั่งๆ ตัวนี้สเปคแปลกกว่าเพื่อนนะ จะบอกให้

ของ Sparkle ครับ Core Clock น้อยกว่าเจ้าอื่นหน่อย แต่เย็นและเสถียรกว่าเยอะ
                        โอ้ สุดยอดเลยท่าน ทำไมแรงจังเลยอะ แรมเยอะมาก ๆ อิอิอิ

Comment

รบกวนท่านที่มีของ Manli หน่อยครับ อยากได้ ขาดตัวเดียวแล้วน่ะครับ

Comment

อุ้ย อยู่ UTCC เหมือนกันเลยหนิ 555+

Comment

อุ้ย อยู่ UTCC เหมือนกันเลยหนิ 555+
                              อิอิอิ

Comment

Working...
                              X