Announcement

Collapse
No announcement yet.

FireFox โหลดไฟล์เว็บ Upchill ไม่ได้หรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FireFox โหลดไฟล์เว็บ Upchill ไม่ได้หรอคับ

FireFox โหลดไฟล์เว็บ Upchill ไม่ได้หรอคับ

ผมโหลดมัน ขึ้นแบบนี้อะ

บอกทีนะครับ เพราะ ปกติ จะโหลดไฟล์จากเว็บนี้ อะ
    แต่เปิดเว็บนี้ FireFox กินขาด IE เรื่องความเร็วเลย
    Last edited by moonset; 27 Apr 2009, 21:09:26.

บางครั้ง Filefox มันก็ไม่ค่อยดีครับ ที่รู้ๆคือ ผมเคยใช้เข้า web เพื่อยื่นแบบภาษี online ครับ
    แล้วมันกรอกตัวเลข รายได้ต่างๆ ไม่ได้ครับ.... เลยต้องกลับมาใช้ IE เหมือนเดิม เฮ้อ.. จะใช้แบบเป็นการเป็นงานซะหน่อย

Comment

Originally posted by นานาจิตตัง View Post
      บางครั้ง Filefox มันก็ไม่ค่อยดีครับ ที่รู้ๆคือ ผมเคยใช้เข้า web เพื่อยื่นแบบภาษี online ครับ
      แล้วมันกรอกตัวเลข รายได้ต่างๆ ไม่ได้ครับ.... เลยต้องกลับมาใช้ IE เหมือนเดิม เฮ้อ.. จะใช้แบบเป็นการเป็นงานซะหน่อย

อยู่ที่เว็บไซต์มากว่าครับ ไม่ได้เี่กี่ยวกับการใช้งานของ Filefox แต่อย่างใด
      เว็บส่วนมากๆๆไม่ได้ทำมารองรับกับ Filefox ครับ

Comment

ลง IE Tap สามารถเปิดหน้าเว็ป IE บน FF

https://addons.mozilla.org/en-US/fir...+Tab+p&cat=all

Comment

Working...
        X