Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งได้ Audigy2ZS มา ทำไมไม่มีโปรแกรมอะไรให้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งได้ Audigy2ZS มา ทำไมไม่มีโปรแกรมอะไรให้เลย

เพิ่งได้ใหม่ ได้ แผ่นแถมมา 2 แผ่น มีแต่ Demo แต่ดันไม่มี Driver อะไรให้เลย
    ทั้ง Mixser โปรแกรมปรับแต่งอะไรไม่มีเลย หาโหลดจาก Web ก็ลงไม่ได้ งง
    แล้วผมจะหาโหลดได้จากที่ไหน

ผมว่า ไปขอ copy จากคนมีแผ่น จะ work กว่า

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ผมว่า ไปขอ copy จากคนมีแผ่น จะ work กว่า

แล้วท่านใดมีบ้าง ขอซื้อแล้วกัน

Comment

ของผมมี Driver แต่เหมือนไม่มีละ ลงกับ Vista ไมไ่ด้

Comment

Originally posted by hack3rb43 View Post
          ของผมมี Driver แต่เหมือนไม่มีละ ลงกับ Vista ไมไ่ด้
          ไดร์เวอร์ 2zs ของวิสต้ามีแล้วนะครับ ลองหาดู

Comment

มีครับ ติดต่อมาแล้วกัน เด๋วไรท์ให้ครับ

Comment

อ้อลืมไป ขอน้อง Samura ก็ได้ครับ ผมไรท์ให้เค้าไป อยู่แถวรามคำแหง น่าจะใกล้กันมากกว่า

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ
                มีท่านใดบ้างครับ ที่ใช้ 2ZS อยู่แถวบางกะปิ รามคำแหง บ้าง ช่วยหน่อยครับ
                Last edited by mpromsopa; 26 Nov 2008, 20:19:54.

Comment

อยากได้ด้วยใครมีขอซื้อ

Comment

Originally posted by samboy View Post
                    ไดร์เวอร์ 2zs ของวิสต้ามีแล้วนะครับ ลองหาดู

Driver มีครับแต่ตัว App ไม่ค่อยจะมี

Comment

Driver หาโหลดได้ แต่ APP น่าละ หาไม่มีเลย

Comment

มีที่ให้โหลดแผ่นเต็มนะครับ ลองดูหรือยัง?
                        ISO file เผื่อท่านใดสนใจจะโหลดเอง
                        รู้สึกเค้าทำจากแผ่นที่แถมมากับการ์ดนั่นแหละ มี application ครบ

(ISO) SB Audigy 2 ZS series
                        http://hosted.filefront.com/BadBoyforum

Comment

Originally posted by tuajing View Post
                          มีที่ให้โหลดแผ่นเต็มนะครับ ลองดูหรือยัง?
                          ISO file เผื่อท่านใดสนใจจะโหลดเอง
                          รู้สึกเค้าทำจากแผ่นที่แถมมากับการ์ดนั่นแหละ มี application ครบ

(ISO) SB Audigy 2 ZS series
                          http://hosted.filefront.com/BadBoyforum

ขอบคุณครับ จะลองดู

Comment

ของ VISTA 64BIT หาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

Originally posted by suraphop View Post
                              ของ VISTA 64BIT หาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับ

http://th.creative.com/support/downl...ype=0&x=33&y=6

Comment

Working...
                              X