Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 1500 ควรเลือก PSU ตัวไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 1500 ควรเลือก PSU ตัวไหนดีสุดครับ

พอดีพรุ้งนี้จะไปซื้ออะครับ เอามาใส่กะ 4770x2 ไม่รู้ว่างบแค่นี้พอจะได้ตัวไหนครับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

RaidMax 530W 1,500 ตัวเดียวเอาอยู่ แต่ CF ไม่แน่ใจ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      RaidMax 530W 1,500 ตัวเดียวเอาอยู่ แต่ CF ไม่แน่ใจ
      ตัวนี้วัตเต็มเปล่าครับ

Comment

ไม่น่าเต็ม แต่จ่ายนิ่ง

Comment

Originally posted by vibe View Post
          ไม่น่าเต็ม แต่จ่ายนิ่ง
          ขอบคุณครับเดี๋ยวลองหาข้อมูลก่อนครับ

Comment

TT 470w 1900.- น่าจะโอนะ

ว่าแต่เล่น 4770 CFX งบซื้อ PSU น้อยจัง กรรม

Comment

ขเยิบไปเป็น i-cute 650w ดีกว่ามั้ยอะ

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                TT 470w 1900.- น่าจะโอนะ

ว่าแต่เล่น 4770 CFX งบซื้อ PSU น้อยจัง กรรม
                ของเพื่อนอะครับ สงสัยพ่อมันคงให้มาแค่นี้มั้งครับ
                Originally posted by kairo1470 View Post
                ขเยิบไปเป็น i-cute 650w ดีกว่ามั้ยอะ
                คงงบไม่ถึงแน่เลยครับ

Comment

ไม่ต้องรีบ ค่อยๆเก็บตังไปเรื่อยๆ เน้นชัวร์ดีกว่า

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                    ไม่ต้องรีบ ค่อยๆเก็บตังไปเรื่อยๆ เน้นชัวร์ดีกว่า
                    ครับเดี๋ยวจะถามมันอีกที

Comment

คุณคิดว่า 4770 กินไฟมากกว่า HD3870 ใหมครับ

Comment

สงสัย 1500 จะไม่พอกับ 4770 CF นะ

เก็บตังอีกนิด ตามท่านข้างบนจะดีกว่า

RaidMax 530W 1,500 จ่ายประมาณ 470+w ตัวเดียวเหลือกิน แต่ cf ไม่น่าพอล่ะ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          คุณคิดว่า 4770 กินไฟมากกว่า HD3870 ใหมครับ
                          อันนี้ไม่รู้นะ แต่คิดว่าน่าจะกินน้อยกว่า 3870 นะ
                          Originally posted by sushikub View Post
                          สงสัย 1500 จะไม่พอกับ 4770 CF นะ

เก็บตังอีกนิด ตามท่านข้างบนจะดีกว่า

RaidMax 530W 1,500 จ่ายประมาณ 470+w ตัวเดียวเหลือกิน แต่ cf ไม่น่าพอล่ะ
                          เดี๋ยวคงต้องต้องถามมันอีกทีครับ

Comment

Working...
                          X