Announcement

Collapse
No announcement yet.

[B]ช่วยแนะนำ ขนาดของ PSU ที่คับ รายละเอียดตามนี้เลยคับ[/B]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [B]ช่วยแนะนำ ขนาดของ PSU ที่คับ รายละเอียดตามนี้เลยคับ[/B]

ช่วยแนะนำ ขนาดของ PSU ที่คับ รายละเอียดตามนี้เลยคับ
    Q945
    P5Q-E
    Powercolcor 4870
    HD 250 GB 2 ลูกคับ
    ram gskill 4gb/1066
    พัดลม 12 นิ้ว 3-4 ตัว
    พัดลม 8 นิ้ว 3-4 ตัว
    ผมต้องใช้ PSU ขนาดเท่าไรถึงจะพอคับ ช่วยแนะนำยี่ห้อด้วยจะดีมากเลยคับ
    ขอบคุนคับ

600วัตต์ ครับส่วนจะเอาสเปคไหนอย่างไรขึ้นกับเงินที่คุณเต็มใจจะจ่ายครับ

Comment

600W+ ขึ้นไปครับ
      เอาย่อมเยาก็ Raidmax 630W - 2,450
      เอาสวย Tagan BZ 600W - 3.990
      คุ้มTAGAN 600W U38 (Type B) - 2,710
      ไม่แนะนำ Enermax เพราะ มันแพงเว่อร์
      และอื่นๆ รอท่านต่อไป

Comment

ENERMAX 620W เชื่อผมแรงสมใจเลยเงียบกริ๊บเลย

Comment

ถ้างบสูงก็เชียร์ Tagan BZ 600W
          ไม่สูงก็ TAGAN 600W U38 (Type B)

Comment

งบสูงจริงๆผมว่าเอา zalman ครับ ดีแน่ๆ

Comment

แนะนำ Tagan BZ600 หรือ BZ700 โลดครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
                งบสูงจริงๆผมว่าเอา zalman ครับ ดีแน่ๆ
                เห็นด้วย อิอิ อันนี้นิ่งของจริง
                Last edited by Mirabilis; 1 Aug 2008, 23:49:06.

Comment

Working...
                X