Announcement

Collapse
No announcement yet.

Juiced 2 ~8800GT เอาไม่อยู่หรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Juiced 2 ~8800GT เอาไม่อยู่หรอ

ก้คือเปงแบบนี้ - -*
    เล่น 800 * 600 ก็กระตุก
    เล่น 1200 *1000 ~ ก็กระตุก
    ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

กระตุกแบบเดียวกัน ~
    แต่ 1200 * 1000 รู้สึกจะ ..กระตุกน้อยกว่า

CPU : Q6600 ~ 2.4
    RAM : 2GB [667]
    VGA : 8800GT 512MB เนี้ย ~
    ใคร พอจา มีวิธี มั่งงิ

เกมอะไรครับนั้น ลองลง driver ใหม่ก่อนนะ

Comment

โดนVavle วางยาไว้มั้ง อิอิ เห็นค่ายนี้เค้าสนับสนุนATIหนิ

Comment

ผม 3870 ลื่นมาก

Comment

Originally posted by mashiplay View Post
          ก้คือเปงแบบนี้ - -*
          เล่น 800 * 600 ก็กระตุก
          เล่น 1200 *1000 ~ ก็กระตุก
          ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

กระตุกแบบเดียวกัน ~
          แต่ 1200 * 1000 รู้สึกจะ ..กระตุกน้อยกว่า

CPU : Q6600 ~ 2.4
          RAM : 2GB [667]
          VGA : 8800GT 512MB เนี้ย ~
          ใคร พอจา มีวิธี มั่งงิ
          ผมก็เจอครับ กลับมาใช้เปลี่ยนจาก driver 169.21 เป็นdriver 169.09 ถึงหาย เกมส์นี้มันดองไว้นาน เปิดตัวช้าเลยมีปัญหากับdriver กระมังครับ

Comment

Juiced 2 โหลด เข้าเกมส์...เด้ง สร้างตัวละคร.เด้ง ลบทิ้งแม่งเลย

Comment

ผมว่าเครื่องข้างบน เล่นเกมส์นี้ ได้พร้อมกัน 5 เกมส์สบายๆ

Comment

จู่ๆ ก็ มานก็ดีเอง เอง -*-!! งง
                เง้อ งง -*-
                ไม่ได้ปรับอะไรมานเลยย ~
                ปรับ 1200 ~ 1000 ~ ลื่น มากๆ
                ลื่น กว่า 800 * 600 เยอะ -*- แยะ งง แง้ว

Comment

Originally posted by mashiplay View Post
                  จู่ๆ ก็ มานก็ดีเอง เอง -*-!! งง
                  เง้อ งง -*-
                  ไม่ได้ปรับอะไรมานเลยย ~
                  ปรับ 1200 ~ 1000 ~ ลื่น มากๆ
                  ลื่น กว่า 800 * 600 เยอะ -*- แยะ งง แง้ว
                  ไวรัสแทะ cpu แล้วล่ะครับ อาการนี้

Comment

สเปคนี้เอาไม่อยู่ก็ไม่ต้องเล่นแล้วคับ

อย่างแรงงอ่ะเครื่อง

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                      โดนVavle วางยาไว้มั้ง อิอิ เห็นค่ายนี้เค้าสนับสนุนATIหนิ
                      ไม่ใช่แล้วครับ เกมนี้เป็นเกมแข่งรถครับ ใครพัฒนาไม่รู้จำไม่ได้ แต่เคยได้ยินเขาบ่นว่าภาคนี้มันมีปัญหาเรื่องกระตุกเนี่ยแหละ แรงยังไงก็กระตุก เดาว่าคงมีบั๊ก Memleak แน่ ๆ

Comment

ของผม 3870 เล่นได้ปกตินะ

แต่ที่ไม่ปกติคือของผมมันไม่รับจอยพวงมาลัย Momo กับ Joystick XFX ที่ผมใช้อยู่
                        ไม่รู้คนอื่นเป็นกันรึเปล่า

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                          ไม่ใช่แล้วครับ เกมนี้เป็นเกมแข่งรถครับ ใครพัฒนาไม่รู้จำไม่ได้ แต่เคยได้ยินเขาบ่นว่าภาคนี้มันมีปัญหาเรื่องกระตุกเนี่ยแหละ แรงยังไงก็กระตุก เดาว่าคงมีบั๊ก Memleak แน่ ๆ
                          ไมได้หมายถึง Valve เป็นคนทำนะ แค่อยู่ในเครือ เลยพูดเล่นๆว่าโดนวางยามั้ง อย่าไปซีเรียสอิอิ ก้เห็นคนใช้ATI มานไม่มีปัญหา อิอิ

Comment

ผมก็เป็นครับ
                            เข้าเกมครั้งแรก เล่นฉากที่ขับ skyline (รึป่าว หรือ Silvia) ลื่นมากครับ ปรับสุดๆเลย
                            พอเข้าเกมครั้งที่สอง ขนาด ปรับทุกอย่าง ต่ำสุด
                            เหมือน ใช้ pentium 2 เล่น เค้าเตอร์เลยครับ - -

Comment

ผมก็เป็นครับ ...

สงสัยเป็นที่ตัวเกม
                              เห็นเขาบ่นกันหายคนเลยครับ ...

เจอมาหลาย เวบแล้วครับ ...

Comment

Working...
                              X