Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSU Raidmax 530S เข้ามาทีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PSU Raidmax 530S เข้ามาทีงับ

ตอนนี้ psu ตัวนี้เหลือราคาเท่าไหร่ครับ??

แล้วสามารถใช้กับ ลายเซ็นต์ของผม ไหวเปล่าอ่ะ ขอแบบนิ่งๆๆเลยอ่ะ

ขอบพระคุณครับ

อืมผมซื้อมา 1500 ครับราคานี้เมื่อ 2อาทิตย์ทีแล้วอะครับ
    เสปคเครื่องผมก็ e8400 แรม 4gb vga 4830 นิ่งดีครับ ไม่พบปัญหานะครับ

Comment

Originally posted by kaizahot View Post
      อืมผมซื้อมา 1500 ครับราคานี้เมื่อ 2อาทิตย์ทีแล้วอะครับ
      เสปคเครื่องผมก็ e8400 แรม 4gb vga 4830 นิ่งดีครับ ไม่พบปัญหานะครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

ประมาณ 1500.- ค่ะ
        ใช้ได้สบายๆค่ะ

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
          ประมาณ 1500.- ค่ะ
          ใช้ได้สบายๆค่ะ
          ที่ว่าสบายๆอ่ครับ เวลาเล่นเกมหนักกๆๆใช้การ์ดจอเยอะๆ ติดต่อหลาย ชม มันจะวูปหรือไหม้ เปล่าอ่ะครับ

Comment

ถ้าวัตต์พอไม่วูปหรอกค่ะ ตัวนี้ดีกว่า Gview ในลายเซ็นอีกนะคะ

Comment

นั่นสิครับ เพราะ จีวิว เดี้ยงไปแล้ว เมื่อเช้า กำลังจะเอาไปปลี่ยนของใหม่แล้วขายทิ้ง

raidmax ตัวนี้ พันทิพงามมีขายใช่ไหมครับ ร้านไหนดีง่ะ 1500 จิงง่ะ

Comment

1500 ครับซื้อเมื่อ 2 เดือนที่เเล้ว

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                  1500 ครับซื้อเมื่อ 2 เดือนที่เเล้ว
                  ท่านใช้ raidmax 530s กับลายเซ็นต์ ท่านหรอครับ เล่นเกมหนักๆ เปิด หลาย ชม ไหวใช่เปล่า

Comment

Working...
                  X