Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับการ Backup ไฟล์ในคอมฯ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับการ Backup ไฟล์ในคอมฯ ครับ

คือถ้า Backup โดยใช้ Backup ใน Start->Accessories->System Tools->Backup

มันจะ Backup อะไรไว้บ้างครับ ผมสงสัยว่ามันต่างจากเราก๊อปไฟล์ใส่ DVD ยังไงอะครับ แล้วไฟล์ที่ Backup ไว้ ถ้าล้างเครื่องมันจะยังอยู่ไหมครับ (ตัวไฟล์ที่ Backup ออกมา {.bkf}) อ่าครับ

อื้ม ผม มองข้ามตรงนั่นไปเลย ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by PoseidonX View Post
      คือถ้า Backup โดยใช้ Backup ใน Start->Accessories->System Tools->Backup

มันจะ Backup อะไรไว้บ้างครับ ผมสงสัยว่ามันต่างจากเราก๊อปไฟล์ใส่ DVD ยังไงอะครับ แล้วไฟล์ที่ Backup ไว้ ถ้าล้างเครื่องมันจะยังอยู่ไหมครับ (ตัวไฟล์ที่ Backup ออกมา {.bkf}) อ่าครับ
      เท่าที่เคยใช้ตัว backup ของ 2000 server ไฟล์ตัวที่บอก จะใหญ่ขึ้นเรื่อย ๆ

เข้าใจว่า คงเก็บไฟล์ทั้งหมดไว้ ถ้าอย่างนั้นก็เอาแต่ตัว .bkf ออกมาได้คับ แต่ไม่

confirm น่ะคับ ผมใช้งานได้รึเปล่า

Comment

Working...
      X