Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยลงเกมส์ gear of warแบบ Mount imageบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยลงเกมส์ gear of warแบบ Mount imageบ้าง

คือต้อง เอา crack จากไหนครับ ลงแล้วเล่นไม่ได้ มันต้อง copy จากไฟล์ ที่ Mount image ไปวางที่เราลงไว้ยังไงครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับอยากเล่น

เอาcrack(startup)copy ไปลงที่file folder. Binaries

Comment

ตามนั้น ผมก้อใช้วิธีนี้

Comment

Originally posted by sc View Post
        เอาcrack(startup)copy ไปลงที่file folder. Binaries
        copy folder startup ไปวางที่ file folder. Binaries ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด เพราะผมไม่เห็น folder crack เลยอะ

Comment

www.gamecopyworld.com ลองหาในเวปนี้ครับ รู้สึกว่าใช้ Crack ตัวแรกสุดเลยครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
            ลองทำตามแล้วครับ ผม copy startupใน floder Razor1991 มาลงทับstartupในfloder Binaries save ทับแล้วก้เล่นไม่ได้งง ใครก็ได้ช่วยทีครับ

Comment

เล่นไม่ได้นี่ มันเป็นไงครับ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                เล่นไม่ได้นี่ มันเป็นไงครับ
                เอา crack startupใน floder Razor1991 มาลงทับstartupในfloder Binaries ก็เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ พูดง่ายๆเข้าเกมส์ไม่ได้ มันฟ้องหาแผ่นดิสก์อะ
                เมื่อคืนลองทั้งคืนก็ลงเข้าเกมส์ไม่ได้ ท้อแล้ววุ้ย

Comment

วิธี Crack เกม เบื้องต้น

เมื่อติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว ให้เปิดดูไฟล์ ข้างใน cd แล้วหาโฟลเดอร์ชื่อ Razor1991 หรือ CRACK แล้วคลิกขวาเลือก Copy ไฟล์ที่อยุ่ในโฟลเดอร์ดังกล่าวนี้ (copy ไฟล์ด้านในนะครับ อย่า copy มาทั้งโฟลเดอร์)

แล้วไปที่หน้าจอ คลิกขวาที่ Shortcut ของเกมส์ เลือก properties แล้วกดปุ่ม Find Target ก็จะปรากฎ หน้าต่างขึ้นมาใหม่ ให้คุณ คลิกขวาพื้นที่ว่างๆ แล้วเลือก Paste จะมีข้อความขึ้นมาถามว่าจะให้ทับของเดิมหรือเปล่า ตอบ Yes เสร็จแล้วก็เล่นเกมส์ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by kakkie View Post

เมื่อติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว ให้เปิดดูไฟล์ ข้างใน cd แล้วหาโฟลเดอร์ชื่อ Razor1991 หรือ CRACK แล้วคลิกขวาเลือก Copy ไฟล์ที่อยุ่ในโฟลเดอร์ดังกล่าวนี้ (copy ไฟล์ด้านในนะครับ อย่า copy มาทั้งโฟลเดอร์)

แล้วไปที่หน้าจอ คลิกขวาที่ Shortcut ของเกมส์ เลือก properties แล้วกดปุ่ม Find Target ก็จะปรากฎ หน้าต่างขึ้นมาใหม่ ให้คุณ คลิกขวาพื้นที่ว่างๆ แล้วเลือก Paste จะมีข้อความขึ้นมาถามว่าจะให้ทับของเดิมหรือเปล่า ตอบ Yes เสร็จแล้วก็เล่นเกมส์ได้เลยครับ
                    ขอบคุณครับกับบ้านไปจะไปลองดูครับ

Comment

Originally posted by kakkie View Post

ถามการตั้ง profile ที่จะsaveด้วยครับ ต้องทำไง คือเห็นเพื่อนบอกว่าต้องทำไม่งั้น saveไม่ได้ครับ
                      ช่วยอีกทีครับเดี่ยวกลับบ้านแล้วจะไปลองเล่นแล้วครับ เอาละเิอียดนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเด้อ
                      Last edited by pocba; 9 Sep 2008, 16:58:27.

Comment

กดสร้างโปรไฟล์ แล้วก็ใส่ชื่อไป ดูว่า player name เป็นชื่อเราหรือยัง แล้วก็กดออกมาเล่นได้เลย

คร่าวๆ นะ ละเอียดรอท่านอื่น

Comment

สรุปผมลงไม่ได้ครับทำตามที่ท่าน KAKKIE บอกทุกอย่าง ไม่เล่นแล้วครับเซ็งลงยากลงเย็นเกมส์อื่น ลงไม่เห็นยากอย่างนี้เลย เบื่อเซ็งเป็ด

Comment

เข้าเวป www.gamecopyworld.com ครับ แล้วโหลด Gears of War WARENGINE - HAMACHI FIX มาก่อนครับ เมื่อลงเกมส์เสร็จ ก้อเอา file ทั้งหมดลงทับตามใน file ที่บอกมาครับ แล้วก้อโหลด crack Gears of War v1.0 [MULTI5] No-DVD/Fixed EXE #1 มาเล่นได้เลยครับ ไม่ต้องสร้าง Profile

Comment

Originally posted by k_vijit View Post
                              เข้าเวป www.gamecopyworld.com ครับ แล้วโหลด Gears of War WARENGINE - HAMACHI FIX มาก่อนครับ เมื่อลงเกมส์เสร็จ ก้อเอา file ทั้งหมดลงทับตามใน file ที่บอกมาครับ แล้วก้อโหลด crack Gears of War v1.0 [MULTI5] No-DVD/Fixed EXE #1 มาเล่นได้เลยครับ ไม่ต้องสร้าง Profile
                              ก่อนอื่นขอบคุณล่วงหน้าครับ ผมจะให้โอกาศเกมส์นี้เป็นครั้งสุดท้าย ถ้าครั้งนี้ลงไม่ได้ ผมก้ไม่เล่นแล้วครับ เดี่ยวถ้ามีปัญหาไรเดี่ยว PM ไปถามครับ

Comment

Working...
                              X