Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTAIV มือถือไม่ยอมเม็มสูตรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTAIV มือถือไม่ยอมเม็มสูตรครับ

เป็นอะไรก้อไม่ทราบครับ เมื่อวานยังดีๆอยู่ พอมาเล่นบ่ายวันนี้ สูตรหายไปจากมือถือหมดเลยครับ กดใหม่มันก้อเม็มไว้เรียบร้อยนะ แต่พอออกเข้าใหม่ หายหมดเลยครับ ใครเป็นเหมือนผมช่วยด้วยครับ

ซื้อ มือถือใหม่เลยครับ อิอิ ตอนนี้ใช่มือถือ ตัวไหนครับ เล่นไปซักพักก็จะได้ มือถือใหม่ ...อาการนี้ผมยังไม่เจอนะครับ

Comment

ปัญหามันอยู่ที่มันเป้นกับมือถือเครื่องใหม่น่ะสิครับ ทั้งที่ก่อนหน้านี้ใช้มา ไม่เคยเป็นเลยครับ พอไปโหลดเซฟที่เป้นมือถือเครื่องเก่า ดันไม่เป็นแฮะ

Comment

อ่าอาการอย่างนี้ส่งเคลมเลยครับ ...ขำๆนะ อิๆ

Comment

เป็นด้วยเจ้า

Comment

ทำไงดี

Comment

Originally posted by nanoro View Post
              อ่าอาการอย่างนี้ส่งเคลมเลยครับ ...ขำๆนะ อิๆ
              ศุนย์ซ่อมอยู่ตรงไหนครับ 555 นี่ภ้ามีพวกo2 หรืออะไรพวกนี้ให้ซื้อใหม่ จะเยี่ยมมาก

Comment

ผมยังกดตัวเลขไม่เป็นเลยครับ สอนผมด้วยครับ มันกดตัวเลขยังไงครับ

Comment

Originally posted by stringman View Post
                  ผมยังกดตัวเลขไม่เป็นเลยครับ สอนผมด้วยครับ มันกดตัวเลขยังไงครับ
                  กดปุ่ม ชี้ ขึ้นบน 2 ครั้ง(ปุ่มเดียวกันกับเรียกมือถือ )แล้ว กด ตัวเลขบน numpad ได้เลยครับ

Comment

ไปมาบุญครองเลยครับ ฮิฮิฮิ

Comment

Working...
                    X