Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรม เช็ค แผ่น DVD เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรม เช็ค แผ่น DVD เปล่าครับ

อยากรู้ว่าDVD ที่เราไรท์มันเป้นเพราะอะไรพอไรท์เสร็จมาเปิดดูแล้ว มันดูไม่ได้มันค้างตรงแค่หน้าไตเติล

ASUS Black DRW-2014L1T เมื่อวานลองไรท์ดู ใช้เนโร Nero StartSmart Essentials

พอเปิดดูมันค้าง เปิดดูในแผ่นมันก็มาครบ 4.03G ตมจำนวนของหนังเลย

DVD-RAM มันใช้ยากจริงๆ ไม่เห้นเหมือน CD-RW เลยแฮะ

ไร้ถูกขั้นตอนป่าวคับ โดยมากหนัง dvd ผมจะคัดลอกเอา

อีกอย่าง nero ตัวนั้นผมเคนใช้แล้วมีปัญหาเยอะ เลยกลับมาใช้ startsmart เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ไร้ถูกขั้นตอนป่าวคับ โดยมากหนัง dvd ผมจะคัดลอกเอา

อีกอย่าง nero ตัวนั้นผมเคนใช้แล้วมีปัญหาเยอะ เลยกลับมาใช้ startsmart เหมือนเดิม
      ตัวนี้เหรอครับ Nero StartSmart Essentials อืม ผมจะได้ uninstall ออก เห้นมันให้มานึกว่าจะดี

Comment

ผมใช้ตัวนี้อะไร้ไม่ค่อยมีปัญหา nero StartSmart 6

Comment

Working...
        X