Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมส์ arma2ให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมส์ arma2ให้ที

ผมเข้าไปเล่นแล้ว แต่ไม่เข้าใจในแต่ละด่าน ช่วยอธิบายให้หน่อย หรีอขอคู่มือเกมส์ก็ได้ครับ จะติดอญุ่ตรงที่มีรถโมบายไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรต่อไป

เกมส์นี่ผมซื้อแผ่นแท้มาเล่นแต่เวลาอัพแพทมันฟ้องว่า WRONG KEYCODE ซะงั้นก็เลยอัพแพทไม่ได้...ถามว่าเสียดายเงินสุดๆเลยคับเกมส์ห่วยมาก...ระบบการจัดการในการเล่นแย่มาก....อีกอย่างโทรไปที่ นิวอีร่า..ก็ไม่รับผิดชอบทั้งสิ้น...งี่เง่าสุดๆครับเกมส์นี้..อย่าหลงซื้อมาเล่นครับแล้วจะเสียดายเงิน....

Comment

Originally posted by Sansiro_FC View Post
      เกมส์นี่ผมซื้อแผ่นแท้มาเล่นแต่เวลาอัพแพทมันฟ้องว่า WRONG KEYCODE ซะงั้นก็เลยอัพแพทไม่ได้...ถามว่าเสียดายเงินสุดๆเลยคับเกมส์ห่วยมาก...ระบบการจัดการในการเล่นแย่มาก....อีกอย่างโทรไปที่ นิวอีร่า..ก็ไม่รับผิดชอบทั้งสิ้น...งี่เง่าสุดๆครับเกมส์นี้..อย่าหลงซื้อมาเล่นครับแล้วจะเสียดายเงิน....
      ถูกต้องที่ซูดดดดดดดดด

Comment

แต่ผมกลับชอบอ่ะ

คุ้มครับ กับการเสียตัง 499 บาท ถ้าชอบเกี่ยวกับทหาร มีการจัดการดีมากๆๆเลย ทำให้เราใจเย็น ใช้สมองคิดในการรบรูปแบบใหม่ๆๆครับ
        มันเป็นเกมแนว ซิมมูเลชัน จำลองจากของจริงชีวิตจริง มันไม่บู้เหมือนพวก COD หรอกครับมันต้องมีการวางแผน ในการรบ น่ะครับ ถ้าเคยเรียน ร.ด. ก็น่าจะรู้
        Last edited by napart0424; 5 Aug 2009, 23:23:12.

Comment

ต้องวิทยุให้เครื่องบินรบมาทิ้งระเบิด ผมลองจะวางระเบิดแล้วแต่ไม่ได้ ไอ้รถบ้านั่นอ่ะ

Comment

เราชอบชื่อเกมส์นี้นะ

อาม่า.... แสดงว่า นักพัฒนาเกมส์ต้องเป็นอาม่า อ้าซ้อแน่ๆเลย อิอิกำ

Comment

สรุปแล้วอัพแพทช์ได้ไหมครับ เห็นว่าตัวเกมบักเยอะมาก

Comment

Originally posted by Q-boy View Post
                สรุปแล้วอัพแพทช์ได้ไหมครับ เห็นว่าตัวเกมบักเยอะมาก
                อัพแพทไม่ได้คับเพราะอัพแล้วขึ้นว่า WRONG KEY CODE ทั้งที่ซื้อของแท้นะคับ.....เซ็งจัง...เล่น COD4-COD5 ดีก่า....ไม่ต้องเรื่องมาก..เดินหน้าฆ่าอย่างเดียวจบ...ทำงานมาปวดหัวพอแว้ว...เล่นเพื่อผ่อนคลาย....ไม่ได้เล่นเพื่อเพิ่มความเครียด....

Comment

Working...
                X