Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำMainboard ที่มีช่องใส่การ์ดจอ2ช่องทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำMainboard ที่มีช่องใส่การ์ดจอ2ช่องทีครับ

ตามนั้นเลยครับพอดีจะเอาไปทำ PhysX Nvidia On ATI อ่ะครับ.....

เอ่อ...ผมมีงบอยู่ 3000 บาทอ่ะครับ......

ช่วยหน่อยนะครับ.......

ปล.ขอเป็นยี้ห้อ ASUS GigaByte นะครับ

มีการ์ดจอที่จะทำยังครับ
    ถ้ายังไม่มีผมว่าปล่อยATI+3000 ซื้อจอใหม่ครับ

Comment

Asus M4A77TD Pro AM3 นะ .....2950 ผมใช้อยู่คราบ
      Asus M4A78 Plus Am2+ 2890
      Asus M4N82 Ddluxe
      Asus M4N72-e

เล่น Am3 เลยคราบ

Comment

3000 ลองหาพวก P5E มือสองดู

Comment

Originally posted by iCab View Post
          Asus M4A77TD Pro AM3 นะ .....2950 ผมใช้อยู่คราบ
          Asus M4A78 Plus Am2+ 2890
          Asus M4N82 Ddluxe
          Asus M4N72-e

เล่น Am3 เลยคราบ
          แล้วเขาใช้ cpu อะไรรู้ป่าว

Comment

ยังไม่มีการ์ดจอครับ แหะๆ.....

กะว่าจะซื้อพร้อมกันอ่ะครับ....

Comment

ผมใช้q9550ครับผม....

Comment

Originally posted by TuRbO555 View Post
                ยังไม่มีการ์ดจอครับ แหะๆ.....

กะว่าจะซื้อพร้อมกันอ่ะครับ....
                น่าจะให้เสปคด้วยนะครับ

แต่ตอบมาแบบนี้3000+ค่าการ์ดจอ+ขายตัวเดิม คงซัก8000-10000 จะจับnVidiaมือ1รุ่นสูงยังได้
                หรือพวก275 มือ2ในตลาด+ประกันยังได้เลยครับ280ไม่แน่ใจ

PhysicXนี่ต้องดูเกมด้วยนะครับ ถ้าเกมไม่รองรับก็.....TT
                ท่านgopholin รึเปล่าเอามาโพสแล้ว อยู่หน้าใหนจำไม่ได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
                  มีการ์ดจอที่จะทำยังครับ
                  ถ้ายังไม่มีผมว่าปล่อยATI+3000 ซื้อจอใหม่ครับ
                  ถูกต้อง

Comment

คือว่าผมกะจะซื้อใหม่อยู่แล้วอ่าครับ.....

ตัวเก่าของผมเป็น P35C-DS3R อ่ะครับ.....

แต่ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านนะครับที่แนะนำผม.......

ปล.ถ้าผมขาย P35C-DS3R จะได้ราคาเท่าไหร่ครับประกันน่าจะเหลือ.......

ช่วยแนะนำ M/B ด้วยนะครับผม.....

Comment

ง่ะ....

ไม่มีใครตอบเลยอ่า....

ช่วยแนะนำทีครับ T_T.....

Comment

DFI JR/P45-T2RS กับ P5Q-PRO TURBO ต่างกันมากมั้ยครับ?......

ราคาต่างกันตั้ง 1260 อ่ะครับ.......

ผมเล็งตัว P5Q-PRO TURBOไว้อ่ะครับ......

กะว่าจะเก็บอีกนิดหน่อยอ่ะครับ.......

Comment

Originally posted by TuRbO555 View Post
                          คือว่าผมกะจะซื้อใหม่อยู่แล้วอ่าครับ.....

ตัวเก่าของผมเป็น P35C-DS3R อ่ะครับ.....

แต่ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านนะครับที่แนะนำผม.......

ปล.ถ้าผมขาย P35C-DS3R จะได้ราคาเท่าไหร่ครับประกันน่าจะเหลือ.......

ช่วยแนะนำ M/B ด้วยนะครับผม.....
                          ประมาณ 2600-3200 ครับ

DFI JR/P45-T2RS กับ P5Q-PRO TURBO ต่างกันมากมั้ยครับ?......

ราคาต่างกันตั้ง 1260 อ่ะครับ.......

ผมเล็งตัว P5Q-PRO TURBOไว้อ่ะครับ......

กะว่าจะเก็บอีกนิดหน่อยอ่ะครับ.......
                          GA-EP45-UD3R

Comment

ขอบคุณครับ......

Comment

Working...
                            X