Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู Week CPU กับ ประกันที่เหลือให้หน่อยครับ ...ด้านในมีรูปนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู Week CPU กับ ประกันที่เหลือให้หน่อยครับ ...ด้านในมีรูปนะ

ดู Week CPU กับ ประกันที่เหลือให้หน่อยครับ ของ JIB ครับ แล้ว Week นี้ทำมาหากินได้ดีไหมครับ

[IMG][/IMG][IMG][/IMG]

ผมดูแล้วงงครับเลยมาตั้งกระทู้ถาม อ่ะครับ

นิคได้มาใหม่หรอครับ 55+

Comment

Originally posted by E22FEY View Post
      นิคได้มาใหม่หรอครับ 55+
      ของผมเองครับพี่ ใช้อยู่ผมดู Week ไม่เป็นเท่าไหร่ดูอย่างไง

Comment

น่่่้องนิคลองดูปักหมุดดูนะพี่เคยดูอยู่จำไม่ได้ละ

Comment

FPO/Batch : L925B546T
          แปล ก็คือ L = Malaysia
          9 = ผลิตปี 2009
          25 = week ที่25
          ส่วน B546T คงเป็น Lot ที่ผลิต

ผิดถูกยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by babybell999 View Post
            FPO/Batch : L925B546T
            แปล ก็คือ L = Malaysia
            9 = ผลิตปี 2009
            25 = week ที่25
            ส่วน B546T คงเป็น Lot ที่ผลิต

ผิดถูกยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ
            ตามนี้เป๊ะเลยครับ สรุปคือ week 925

Comment

เห็นเข้าไปอยู่ ไม่ได้ดูหรอ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A

Comment

Originally posted by toptakachi View Post
                เห็นเข้าไปอยู่ ไม่ได้ดูหรอ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A
                ไม่ค่อยเข้าใจครับ

Comment

แล้ว Week ไหนที่เขาเล่นๆกันอ่ะครับ

Comment

บางทีวีคเดียวกัน แต่ก็ไม่เหมือนกันนะครับ บางตัวกินไฟน้อย บางตัวไม่ร้อน บางตัวไม่ร้อน+กินไฟน้อย

Comment

Originally posted by toptakachi View Post
                      บางทีวีคเดียวกัน แต่ก็ไม่เหมือนกันนะครับ บางตัวกินไฟน้อย บางตัวไม่ร้อน บางตัวไม่ร้อน+กินไฟน้อย
                      จะดูได้อย่างไรครับท่าน ผมใช้อย่างเดียวอุปกรณ์อื่นผมว่าของผมไม่กินไฟฟ้าเท่าไหร่นะ

Comment

Working...
                      X