Announcement

Collapse
No announcement yet.

AliveNF6P ออนบอดเล่น online ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AliveNF6P ออนบอดเล่น online ไหวไหมครับ

ผมเล่น 4 เกมครับ
    ragnarok
    ProjectONE
    aconline
    Lunaonline

asrock AliveNF6P ต่อ onbord ไหวไหมครับ

คิดว่าไหวครับผม

Comment

ใช้อยู่ 6 ตัวครับ ที่ร้าน หลังร้านไว้เล่นเน็ตอ่ะครับ แต่ก็ มีเกมลงนิดหน่อยไว้ให้สาวๆเล่น
      ไหวทุกเกมที่กล่าวมา ยกเว้นนะครับ คาบาว และ ge กับ ลินเนจ ครับ
      นอกนั้นสบายๆ ครับ แต่ที่ความละเอียดต่ำหน่อยก็ดี นะครับ
      จะได้ ลื่นๆหน่อย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by tower View Post
          ผมเล่น 4 เกมครับ
          ragnarok
          ProjectONE
          aconline
          Lunaonline

asrock AliveNF6P ต่อ onbord ไหวไหมครับ
          ไหว 100%

Comment

ใช้อยู่ 6 ตัวครับ ที่ร้าน หลังร้านไว้เล่นเน็ตอ่ะครับ แต่ก็ มีเกมลงนิดหน่อยไว้ให้สาวๆเล่น
            ไหวทุกเกมที่กล่าวมา ยกเว้นนะครับ คาบาว และ ge กับ ลินเนจ ครับ
            นอกนั้นสบายๆ ครับ แต่ที่ความละเอียดต่ำหน่อยก็ดี นะครับ
            จะได้ ลื่นๆหน่อย
            อ้าวท่านก็ใช้ด้วยเหรอ55 จริงที่ท่านว่าCabal ไม่ไหวจริงๆๆแต่โชคดีหน่อยไม่มีใครเล่น 5555
            มีแต่ผมคนเดียว ส่วนผมๆเล่นกับอีกเครื่องคับ 8800 GTS G80 คับ สบายเลยคับ ฮิฮิ

Comment

สบายคับ

Comment

cabal ผมว่าไหวนะลองมาเเล้ว เเต่ปรับต่ำๆเลย

Comment

Working...
                X