Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์เวอร์ vista ใช้ กับ 7 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์เวอร์ vista ใช้ กับ 7 ได้ไหมครับ

ไดร์เวอร์ vista ใช้ กับ 7 ได้ไหมครับ

ถ้าหมายถึง windows7 ละก็ ได้ครับ

Comment

Originally posted by thongpoon18 View Post
      ถ้าหมายถึง windows7 ละก็ ได้ครับ
      แบบ 64 bit ก็ได้ใช้ไหมครับ

Comment

เห็นเขาบอกว่าวิน7build7077 นี่มันหาไดรเวอร์ให้เลยนะครับ ส่วนตัวผมไม่เคยลองเห็นเขาว่ามางั้นยังไงรอท่านต่อไปแนะนำอีกทีครับ

Comment

ถูกต้อง ลงแล้วไม่ต้องใส่ไดร์เวอร์เลย มันจัดากรให้เรียบร้อย
          ส่วนโปรแกรมในเครื่องที่ใช้ 90% เป็น 32 บิตหมดเลย ใช้ได้ไม่มีปัญหา
          ใช้มาจะอาทิตย์แล้วยังไม่เจอบั๊คจ้า

Comment

Build 7077 ไดร์เวอร์ให้มาครบครับ

Comment

อย่างนี้ต้องลองมั่งแล้ว

Comment

อยากจัดเลย ตอนนี้

Comment

ถ้ามีเน็ตมันก็หาให้เองเลย เราไม่ต้องได้ลงอีกซักอย่าง

Comment

ได้คร้าบ

Comment

ของผมหาแค่ driver sound กับ vga มาลงใหม่แค่นั้นครับ

Comment

Working...
                      X