Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 3600+ 65nm ในที่สุดก้อได้มา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 3600+ 65nm ในที่สุดก้อได้มา

หลังจากผิดหวังจากครั้งก่อนที่ไม่ได้แบบ 65nm มาวันนี้ไปสอยมาใหม่มี X2 3600+ 65nm เต็มเลยที่ JIB เซียรรังสิต เลยจัดซะ
    X2 3600+
    MB ASUS M2N-MX
    Ram 512/667*2
    VGA SPARK GF8600 GT EXTREAM /256 MB. GDDR3 128 bit
    ได้ปุ๊บต้องรีบนั่งแท็กซี่กลับบ้านตัวเบาเลยยังดีมีค่าแท็กซี่กลับ
    ประกอบแล้วลงเกมส์ CC3 เล่นสมใจอยากเลยเกมส์ไหนมันส์ที่เคยเล่นแล้วกระตุก ลงมันจะเกือบเต็ม H/D เลย
    Last edited by supakit3000; 30 Jun 2007, 23:05:43.

ผมว่ากาแล็คซี่ 7900GS ราคาพอๆกันมันลื่นกว่าตัว 8600GT นะครับ

Comment

ถ้าซื้อคอมที่ JIB กาแล็คซี่ ไม่ต้องพูดถึงเลยครับมีแต่ ASUS XFX SPARK เท่านั้นนอกนั้นไม่มีแล้วเลือกได้จำกัดแค่นี้เอง อยากได้อยู่เหมือนกัน กาแล็คซี่

Comment

ใจร้อน ๆ อยากเล่นอาซิครับ ผมก็เคยอารมณ์นี้ ไม่ต่อซักบาท รีบเลือก รีบหอบกลับมาบ้าน ตื่นเต้น

ครับ อิอิ

Comment

galaxy ต้องซื้อที่hardware houseคับ

Comment

เอารูปเทส 3DMark มาให้ดูได้แค่นี้เอง เดิมๆไม่ได้ปรับอะไรเพิ่มเลย ลงไดเวอร์ของ Guru3D 162
            Last edited by supakit3000; 30 Jun 2007, 23:03:07.

Comment

spec เดียวกันเยย - -*

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                ใจร้อน ๆ อยากเล่นอาซิครับ ผมก็เคยอารมณ์นี้ ไม่ต่อซักบาท รีบเลือก รีบหอบกลับมาบ้าน ตื่นเต้น

ครับ อิอิ
                ความรู้สึกเดียวกันเลยท่าน อิอิอิๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by supakit3000 View Post
                  เอารูปเทส 3DMark มาให้ดูได้แค่นี้เอง เดิมๆไม่ได้ปรับอะไรเพิ่มเลย ลงไดเวอร์ของ Guru3D 162
                  คะแนนระดับนี้ถือว่าเป็นยังไงหรอครับ ?

Comment

ประมาณ นี้แหละคับ 4700~5500 เดิมๆ-OC

Comment

ได้เครื่องมาใหม่ๆ มานร้อนใจครับ อิอิ ผมก็ร้อน

ซื้อเสร็จ ต้องนั่งรถไฟกลับ รอไม่ไหว อดใจขึ้นรถเร็วกลับเลย เสียแพงหน่อย

x2 3600+ มันคุ้มจริงๆ อิอิ

Comment

เป็นธรรมดาครับ..ผมก้อเป็นซื้อมาปุ๊บรีบประกอบลงเครื่องเลย..พอประกอบนั่งเล่นสักพักนึกขึ้นได้..วันนี้ยังไม่กินอะไรลงท้องเลยนี่หว่า

Comment

Originally posted by rts20d View Post
                          เป็นธรรมดาครับ..ผมก้อเป็นซื้อมาปุ๊บรีบประกอบลงเครื่องเลย..พอประกอบนั่งเล่นสักพักนึกขึ้นได้..วันนี้ยังไม่กินอะไรลงท้องเลยนี่หว่า
                          เหมื่อนกันอีกละ เฮ้อๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                          X