Announcement

Collapse
No announcement yet.

Folder Share จะรู้ได้ไงครับว่าใครเอา file มาวาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Folder Share จะรู้ได้ไงครับว่าใครเอา file มาวาง

เป็น LAN ในออฟฟิสทั่วๆไปครับ Folder share ที่เราเปิดไว้ให้ใครเอา file มาวางก็ได้ เราจะเช็คได้ไหมครับว่า ip ไหนเป็นคนเอา file นั้นๆ มาวาง
    มันมี log file ไหมครับ(winxp)

ลองดูที่ Log File ครับไม่แน่ใจว่า Win XP จะดูได้หรือปล่าวนะ

Comment

Originally posted by JO View Post
      ลองดูที่ Log File ครับไม่แน่ใจว่า Win XP จะดูได้หรือปล่าวนะ
      Log file มันอยู่ตรงไหนครับ

Comment

Working...
      X