Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่มค่าอัพโหลดยังไง คุ้มที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่มค่าอัพโหลดยังไง คุ้มที่สุดครับ

เพิ่มค่าอัพโหลดยังไง คุ้มที่สุดครับ

ถ้าอยากได้อัพโหลดซัก 1-200gbน่ะครับ

-อัพเอง ค่าไฟ??
    โน็ตบุค อัพโหลด24ชม.จะเสียค่าไฟเท่าไหร่ครับ

ไม่เข้าใจคำว่าคุ้มครับ

แต่ถ้าอยากให้ค่าอัพโหลดขึ้นเร็ว ๆ ก็เช่าโค

Comment

>< Colo นะคุ้มสุด แต่จะอัพเองก็ได้ครับเน็ตบุ๊กกินไฟไม่เกิน ฟลูออเรสเซน 2 ดวงครับ หรืออาจจะน้อยกว่าแล้วแต่รุ่น แต่มันไม่ได้ออกแบบมาให้เปิด 24 ชั่วโมงนะครับ ต้องหาพัดลมให้มันแรงๆเลย

Comment

เคยเช่าโค จนตอนนี้ไม่ต้องพึ่งโคแล้ว เพราะว่าตอนนั้นอัพจาก 100MB ไปเป็น 8.8TB แล้วโหลดบิตใช้ nas อัพเรโชที่บ้านอย่างเดียว ทำครั้งเดียวประหยัดไฟไปได้หลายเลย อิอิ

Comment

เช้า colo ครับ เดืิอนเดียวก็ ได้ ไมถึง 200 บาท
          อัพได้เป็น tb แล้ว อิอิ
          หลังจากนั้นก็โหลดยาวๆ

Comment

http://hostconfirm.com/

^^^
            โคแบบเวปนี้ คิดว่าค่าบริการ จะเท่านั้นจริงๆหรือเปล่าครับ.....ดูแล้ว มันถูกเกินไปอ่ะครับ

Comment

ดู space มันสิเอามาโหลดคลิปมือถือน่าจะเวิค...

Comment

เพิ่มค่าอัพโหลด
                500 GB : 150 บาท
                ^^^
                หรือฝากอัพโหลด คุ้มสุดป่ะครับ.....
                กว่าจะอัพเองได้500g น่าจะเสียค่าไฟไปกับค่าเสีอมราคาของคอมมากพอดู

ผมแค่อยากได้ทุนไปเล่นไพ่ เอาค่าอัพที่เสียไปคืนน่ะครับ ไม่ได้อยากโหลดอะไร

Comment

โคโล

Comment

Originally posted by tora009 View Post
                    http://hostconfirm.com/

^^^
                    โคแบบเวปนี้ คิดว่าค่าบริการ จะเท่านั้นจริงๆหรือเปล่าครับ.....ดูแล้ว มันถูกเกินไปอ่ะครับ
                    นี่มันเว็บ hosting ครับ ไม่ใช่ colo

Comment

ค่าอัพเว็บไหนครับ

Comment

Originally posted by underblack View Post
                        ค่าอัพเว็บไหนครับ
                        เป็นค่ารับฝากอัพครับ....ของเวปนี้แหละ

Comment

Originally posted by wabmes View Post
                          นี่มันเว็บ hosting ครับ ไม่ใช่ colo
                          thankครับ เกือบเสียตังแล้วววว

ตอนนี้กำลังหาหาโคถูกๆ แทนครับ
                          ใครใช้ที่ไหน แนะนำได้เลยนะครับ

Comment

เหอๆ ไม่บอกก้ไม่เปนไรครับ ตอนเเรกกะเเบ่งให้ เเต่บอกไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ครับ ดันไป โคโลถูก คุณภาพก็ด้อยตามราคานะครับ

Comment

Originally posted by underblack View Post
                              เหอๆ ไม่บอกก้ไม่เปนไรครับ ตอนเเรกกะเเบ่งให้ เเต่บอกไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ครับ ดันไป โคโลถูก คุณภาพก็ด้อยตามราคานะครับ
                              จะแบ่งให้จริงๆเหรอครับ....อย่าเพิ่งเปลียนใจเลย ผมนึกว่าถามว่าซื้อทีไหนอ่ะ

ตอนนี้มีปัญหากับเรโช thailand torrent น่ะครับ....โหลดอะไรไม่ได้แล้วววววว

ใครใจบุญ และเรโชเหลือ ช่วยผมหน่อยนะครับ

http://www.thailandtorrent.com/userd....php?id=421094

Comment

Working...
                              X