Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานงอกละคร๊าบบบ ช่วยด้วยครับลงวินโดว์ใหม่หลงลบ partition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานงอกละคร๊าบบบ ช่วยด้วยครับลงวินโดว์ใหม่หลงลบ partition

ลงวินโดว์ใหม่หลงไปลบลบ partition หายเกลี้ยงเลย

หนัง 600 กว่ากิ๊ก งานอีก เกมอีก ตาย ตาย ตาย ตาย

ใครพอจะมีวิธีกู้บ้างครับ อย่างน้อยได้งานกับหนังมาคืนบ้างบางส่วนก็ดี ฮือๆๆๆๆ เซ็งเป็ด!!!

ห้ามใช้HDDลูกนั้นจนกว่าจะหาอีกลูกมาbackupได้ครับ แล้วใช้ file scavenger กู้จากลูกที่ลบผิดไปลูกเปล่าครับ

Comment

Originally posted by PursuitKR View Post
      ลงวินโดว์ใหม่หลงไปลบลบ partition หายเกลี้ยงเลย

หนัง 600 กว่ากิ๊ก งานอีก เกมอีก ตาย ตาย ตาย ตาย

ใครพอจะมีวิธีกู้บ้างครับ อย่างน้อยได้งานกับหนังมาคืนบ้างบางส่วนก็ดี ฮือๆๆๆๆ เซ็งเป็ด!!!
      ลบแค่พาร์ทิชั่นไม่น่ากลัวเท่าไหร่ครับแต่พอลบแล้วมีการเขียนข้อมูลลงไปอีกนี่สิน่าคิด อย่างที่ท่านด้านบนบอกแหละครับ อย่าไปทำอะไรกับ ฮาร์ดิสลูกนั้นอีกจนกว่าจะหาลูกใหม่มาแบ็คอัพได้
      ...ขอให้ได้ข้อมูลทั้งหมดคืนมานะครับ หนังอ่ะโหลดใหม่ได้แต่งานนี่สิ หุหุ ไม่อยากคิด

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
        ห้ามใช้HDDลูกนั้นจนกว่าจะหาอีกลูกมาbackupได้ครับ แล้วใช้ file scavenger กู้จากลูกที่ลบผิดไปลูกเปล่าครับ
        แต่กระผมแบ่งพาทใหม่แล้วลงวินโดวไปแล้ว แบบนี้คงหมดหวังละซิ

Comment

ได้่ละคร๊าบบ ได้มาประมาณ 80 %

โปรแกรมเค้าดีจริงๆ แต่ใช้เวลานานมาก
          Last edited by PursuitKR; 10 Dec 2011, 16:39:05.

Comment

ใช้โปร อะไรครับ

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
              ใช้โปร อะไรครับ
              MiniTool Power Data Recovery 6.0 ครับ

Comment

ได้คืนมาแล้วเปิดได้เปล่าครับ ลอง Check ดูก่อนนะ

Comment

ผมเคยกู้ได้100%แต่เปิดใช้ได้10%

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                    ผมเคยกู้ได้100%แต่เปิดใช้ได้10%

555+

Comment

ได้แต่ไฟล์มาแต่เปิดไม่ได้ซะส่วนใหญ่ ยิ่งไฟล์ใหญ่ๆนี่ หมดเลย

Comment

Originally posted by Fray View Post
                        ได้คืนมาแล้วเปิดได้เปล่าครับ ลอง Check ดูก่อนนะ
                        เช็คละครับ ใช้ได้ประมาณ 60 % ส่วนไฟล์ใหญ่ๆ พวกหนัง hi-def ไม่ได้ซักเรื่อง

Comment

สุรป !!! format ทิ้งเลย หาโหลดใหม่ง่ายกว่าอีก

Comment

Working...
                          X